Kết quả trận Valencia vs Villarreal, 23h35 ngày 16/07

02:00 Everton 3-1 Burnley

03:00 Granada CF 1-2 Betis

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Valencia vs Villarreal, 23h35 ngày 16/07

01:00 Getafe 0-1 Elche

01:45 Bologna 1-0 Verona

00:00 Esteghlal Tehran 0-2 Al Hilal

05:00 Club Necaxa (w) 3-0 Mazatlan FC (w)

01:45 Aveley 1-1 Barking and East Ham

01:00 Fredrikstad B 7-1 Flint

00:00 Elverum 1-3 Kongsvinger IL B

00:00 Mjondalen IF B 2-1 Stromsgodset B

00:00 Sparta Sarpsborg B 1-2 Eik-Tonsberg

23:30 Madla IL 0-3 Viking B

22:00 Junkeren 2-2 Tromso B

03:15 CD Tondela 1-2 Estoril

01:00 1 Maritimo 2-2 FC Arouca

03:00 Boca Juniors De Cali 1-5 Leones

00:10 Mjallby AIF 0-0 AIK Solna

00:00 1 Orebro 0-3 Varbergs BoIS FC

00:00 Elfsborg 4-2 Hacken

00:00 Alanyaspor 1-0 Giresunspor

00:00 Gazisehir Gaziantep 2-0 Antalyaspor

01:00 Beerschot Wilrijk 0-1 Sint-Truidense

23:30 Rostov FK 1-1 FC Krasnodar 1

22:30 Rubin Kazan 4-0 Ural Sverdlovsk Oblast

05:00 Union Espanola 2-3 Universidad de Chile

02:30 1 Nublense 2-2 Huachipato

02:00 Finn Harps 1-2 Bohemians

01:00 CS Universitatea Craiova 1-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:00 FC Viitorul Constanta 5-0 Academica Clinceni

00:00 Odense BK 2-1 Sonderjyske

04:45 San Lorenzo 1-1 Racing Club

02:30 Independiente 0-1 Lanus 1

00:15 Sarmiento Junin 0-0 CA Huracan

00:15 Aldosivi Mar del Plata 1-4 Godoy Cruz Antonio Tomba

02:00 Club Guabira 4-0 Aurora 1

01:30 Radomiak Radom 1-1 Pogon Szczecin

23:00 Gornik Leczna 3-2 Wisla Plock

01:00 1 Ujpesti 2-2 ZalaegerzsegTE

23:30 Aris Thessaloniki 0-0 OFI Crete

02:00 CD Lugo 3-2 SD Huesca

01:30 Viseu 2-2 SC Farense

01:45 1 Le Havre 1-1 Toulouse

01:00 FC Eindhoven 3-2 Helmond Sport

01:00 1 Volendam 2-2 Roda JC

01:00 FC Utrecht (Youth) 2-1 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00 AZ Alkmaar (Youth) 2-1 De Graafschap

Xem Thêm: Nhận định bóng đá Betis vs Granada, 18h00 ngày 6/3

01:00 Jong Ajax (Youth) 6-3 NAC Breda

03:30 Dep.San Martin 0-2 Universitario De Deportes

01:15 Sport Boys 2-2 Univ.Cesar Vallejo

00:30 1 Botev Plovdiv 2-1 Arda 1

22:15 Beroe Stara Zagora 1-0 Tsarsko Selo 1

22:59 OKS Stomil Olsztyn 4-2 Resovia Rzeszow

20:30 Mashuk-KMV 0-3 Anzhi Makhachkala

19:00 1 FC Yessentuki 1-2 FK Kuban Kholding

19:00 Legion Dynamo 1-2 Druzhba Maykop

17:30 Gimcheon Sangmu 2-0 Chungnam Asan

17:30 Daejeon Citizen 2-1 Jeonnam Dragons

23:45 Le Mans 0-2 Sedan

00:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0 MSV Duisburg

00:00 Balikesirspor 0-1 Tuzlaspor

00:00 Ljungskile 2-2 FC Trollhattan

20:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 3-1 Universitaea Cluj

21:30 FK Zeleznicar Pancevo 3-2 Timok

21:30 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-1 Mladost Novi Sad

01:30 Club Atletico Progreso 1-1 Villa Espanola

23:15 Liverpool URU 1-0 Deportivo Maldonado

23:30 Veres 1-0 FC Lviv

18:00 Bohemians1905 B 4-2 Teplice B

22:00 CSKA 1948 Sofia II 1-2 FC Dobrudzha

21:00 FC Maritsa 1921 1-1 Litex Lovech

22:59 Akhisar Bld.Geng 0-2 Bukaspor

01:45 Carshalton Athletic FC 0-0 Bowers Pitsea

01:00 West Bromwich U23 2-0 Newcastle U23

01:00 Middlesbrough U23 2-0 Stoke City U23

01:00 1 Leicester City U23 1-6 Crystal Palace U23

19:00 Degerfors IF U21 5-3 Djurgardens U21

16:00 1 Crotone U19 4-2 Spezia U19 1

01:00 Colegiales 3-2 Comunicaciones BsAs

01:00 Club Atletico Acassuso 2-1 Flandria

01:00 Sacachispas 0-0 Deportivo Merlo

01:00 Los Andes 0-1 UAI Urquiza

01:00 1 Uhl Que Sa 1-2 CA San Miguel

01:00 CA Fenix Pilar 0-1 Deportivo Armenio

01:00 1 Defensores Unidos 1-2 Villa San Carlos

00:05 Argentino de Quilmes 0-0 Talleres Rem de Escalada

02:30 1 San Antonio Unido 1-2 Rodelindo Roman 1

22:59 Ironi Modiin 3-0 Hapoel Merhavim

00:00 AEL Limassol 4-0 AEP Paphos

22:00 APOEL Nicosia 0-1 Olympiakos Nicosia FC

04:30 US Virgin Islands (w) U20 0-5 Bermuda (w) U20

04:30 Grenada U20(w) 2-5 Suriname (w) (U20)

00:30 Eskilstuna City FK 0-1 Nykopings BIS 1

01:25 Potyguar Seridoense 2-0 Parnamirim SC

16:30 Brisbane Wolves 0-4 Ipswich knights SC

18:30 Norwich City U23 3-3 Derby County U23

02:00 Warrenpoint Town Reserves 0-1 Larne Reserves

01:45 Linfield Reserves 1-1 Portadown Reserves

16:00 Tollygunje Agragami 2-6 Peerless SC

22:30 1 Isa Town 1-2 Malkia

22:30 Bahrain SC 3-0 Busaiteen

02:00 Selfordshack U19 7-3 Leiknir KB U19

21:35 Spal U19 0-0 Verona U20

23:15 TPK 2-4 Wilpas 1

00:25 1 Al-Nahdha 2-1 AL-Rbeea Jeddah 1

23:05 Uhud 2-0 Hajer

22:50 Al Kholood 1-2 Al-adalh

23:15 San Telmo U20 0-1 Chacarita Juniors U20

22:59 1 Almirante Brown U20 1-0 Barracas Central U20 1

20:00 CA Atlanta U20 1-2 CA Brown de Adrogue U20

22:59 Beitar Tel Aviv Ramla 1-3 Bnei Yehuda Tel Aviv

22:59 Hapoel Ramat Gan 1-2 Hapoel Kfar Saba 1

22:59 Hapoel Akko 1-2 Hapoel Afula

00:00 Thailand Futsal 1-4 Portugal Indoor Soccer

00:00 Viet Nam Futsal 1-9 Brazil Futsal

22:00 Morocco Futsal 6-0 Solomon Islands Soccer

22:00 Panama Futsal 1-5 Czech Republic Indoor Soccer

18:00 DMU 6-3 Aldariin Daichid

15:00 Khovd Western II 2-4 Alliance FC

20:00 Trables Sports Club 0-1 Al-Ahed

02:00 Triestina 2-2 Piacenza

20:00 Ethad Al-Ramtha 2-1 Kufer Soom 1

Xem Thêm: Kết quả trận Barcelona vs Cadiz, 20h00 ngày 21/02

20:00 Al-Arabi(JOR) 1-2 Al-Tora

04:00 Atletico Tembetary 2-1 Presidente Hayes

19:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-1 Akademiya Ontyustik Reserves 1

19:00 Jenis FK 2-0 Jas Qyran 2

18:15 FK Atyrau Reserves 2-3 Akzhayik Uralsk Reserves

18:00 Yassy Turkistan 4-0 FK Taraz Reserves

18:00 Kyran Reserves 2-2 FK Aktobe Reserves

17:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 5-1 Altay FK 1

18:35 Bei Li Gong 0-1 Sichuan Jiuniu

18:35 Zibo Cuju F.C. 0-1 Guizhou Hengfeng F.C.

15:30 Nantong Zhiyun 1-2 Wuhan three town

20:30 Odd Grenland 2 1-1 Oygarden FK

20:00 Rosenborg B 0-1 Vard Haugesund

19:00 Valerenga B 6-2 Brattvag

01:45 Hashtag United 3-0 Maldon Tiptree

04:00 CD Escuela Rey Pele 1-0 Independiente St Teresa

02:10 Alianza Sur FC 4-0 Torrefuerte

00:30 La Quinta Sport FC 0-4 AC Blanco y Negro

19:30 Ekwendeni Hammers 1-1 Civil Service Utd

19:30 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 2-0 Hapoel Mahane Yehuda

01:45 Evesham United 1-2 Slimbridge AFC

01:45 Hitchin Town 3-2 Barwell

00:00 Vasalunds IF 1-2 GIF Sundsvall

01:45 Brighouse Town 1-0 Bridlington Town

00:30 Hapoel Jerusalem 0-3 Beitar Jerusalem

01:30 All Boys 3-0 San Telmo

22:59 Urartu 0-2 FC Pyunik

19:30 Se Wan Boy 2-0 BKMA

20:00 Madureira Youth 2-2 Resende RJ U20

02:00 EC Timon 1-0 Caicara EC

01:00 2 Al-Salmiyah 1-1 Kazma 1

22:20 Al-Yarmouk 0-2 Al-Nasar

02:15 1 Stjarnan Gardabaer 0-4 Hafnarfjordur 1

22:30 Tente 1-7 Babites SK

01:00 Ferroviario CE 5-1 SC Paysandu Para

01:30 Estudiantes LP (w) 3-0 Excursionistas (w)

22:10 Social Atletico Television (w) 2-3 El Porvenir (w)

22:30 Nyva Ternopil 1-5 Alians Lypova Dolyna 1

19:00 1 Olimpic Donetsk 1-2 Volyn

15:00 shanghai U20 1-1 Zhejiang U20

15:00 Liao Ning U20 1-4 xinjiang U20

01:00 Hull City U23 1-0 Swansea City U23

01:00 Wigan U23 2-1 Charlton U23

19:00 Crewe Alexandra U23 3-1 Queens Park Rangers U23

19:00 Coventry City U23 4-1 Millwall U23

20:00 CA Aldosivi Reserves 1-2 Godoy Cruz Reserves 2

20:00 CA Independiente Reserves 1-0 Lanus Reserves

01:00 Lierse U21 2-1 Seraing U21

01:00 Westerlo U21 2-1 AS Eupen U21

01:00 Lommel SK U21 2-0 St. Gilloise U21

01:00 KV Mechelen U21 0-4 KAA GentU21

00:30 St.-Truidense U21 0-1 Anderlecht U21

00:30 1 Standard Liege U21 1-1 Royal Antwerp FC U21

00:30 Racing Genk U21 3-1 Cercle Brugge U21

00:30 Royal Charleroi U21 3-1 Zulte-Waregem U21

00:30 Kortrijk U21 0-1 Deinze U21

00:30 KV Oostende U21 4-3 RWD Molenbeek U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 1-0 RS Waasland Beveren U21

Nguồn: https://webtintuc247.com
Danh Mục: La Liga

Bài viết liên quan