Kết quả trận Newcastle United vs Norwich City, 20h00 ngày 07/08

18:00 Nong Bua Lamphu 2-0 Nakhon Ratchasima

22:30 Slovakia U21 3-1 Lithuania U21

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Newcastle United vs Norwich City, 20h00 ngày 07/08

22:30 Italy U21 3-0 Luxembourg U21

21:30 Bosnia-Herzegovina U21 0-2 Ireland U21

21:30 Malta U21 4-1 U21 Bắc Ireland

21:00 Latvia U21 0-2 U21 Ba Lan

22:30 Lokomotiv Plovdiv 1-0 CSKA 1948 Sofia II

22:30 Lecce 3-2 Citta di Fasano

22:20 1 Backa Topola 2-1 Ferencvarosi TC

22:00 Ahironas Liopetriou 0-8 Olympiakos Nicosia FC

22:00 Levski Sofia 2-1 Sportist Svoge

22:00 Szombathelyi Haladas 0-1 St.Polten

22:00 Asil Lysi 10-0 Ethnikos Achnas FC

21:00 Grasshopper 5-2 FC Dornbirn 1913

21:00 Sturm Graz 1-1 ASK Bravo Publikum

21:00 Slavia Sofia 0-1 Botev Plovdiv

20:45 Metz 0-3 AJ Auxerre

20:00 Guingamp 4-2 Stade Brestois

20:00 Rheindorf Altach 1-3 Vaduz

20:00 Grazer AK 2-4 SG Austria Klagenfurt

16:30 Slask Wroclaw 2-3 GKS Tychy

16:00 Trencin 4-0 FC Artmedia Petrzalka

16:00 Pau FC 2-3 Toulouse

15:50 Gornik Polkowice 2-0 Chrobry Glogow

15:50 Budapest Honved 0-1 Budafoki MTE

15:30 Pardubice 2-1 FK Graffin Vlasim

22:00 NK Mura 05 4-2 Radomlje

20:00 Mozambique 0-0 Bờ Biển Ngà

20:00 Zimbabwe 0-0 Nam Phi

20:00 Chertanovo Moscow 0-3 FK Volna Nizhegorodskaya

Xem Thêm: Kết quả Norwich vs Liverpool, vòng 1 Ngoại hạng Anh

20:00 FK Znamya Noginsk 0-2 Peresvet Podolsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 1-1 FK Chita 1

18:00 Metallurg Vidnoye 2-2 SKA Khabarovsk II

21:40 Zlatibor Cajetina 2-0 FK Zeleznicar Pancevo

21:30 FK Zarkovo 2-1 Habitpharm Javor 1

21:30 Indjija 1-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica

21:30 IMT Novi Beograd 0-1 Mladost Novi Sad

21:30 Timok 5-0 FK Buducnost Dobanovci

22:30 SC Znojmo 0-2 Vrchovina

22:00 Dolni Benesov 1-0 FC Vratimov

20:00 Melaka 2-1 Perak

15:15 Pstni 1-1 Madura United

19:00 Sevinch (w) 2-0 Bunyodkor Tashkent(w)

18:35 FK Buxoro (w) 1-8 Metallurg(w) 1

17:45 Croydon Kings 1-0 Campbelltown City SC

20:00 EC Osasco U20 5-0 Barcelona EC SP U20

22:00 Deportivo Estudiantes 1-2 Deportivo Unibolivar 1

21:00 SC Imbabura 5-1 CA Samborondon

22:30 GAJ Mace 4-0 NK Lukavec

18:10 Casuarina FC 1-0 Darwin Olympics

17:20 Broadbeach United 0-1 Surfers Paradise

18:35 Murdoch University Melville FC (w) 2-1 Northern Redbacks (w)

16:30 Brisbane City 3-0 Southside Eagles

20:00 1 Wolves U23 1-0 West Ham U23

20:00 Plymouth Argyle U23 1-2 Exeter City U23

21:00 1 Cerro Porteno (w) 5-0 Deportivo Capiata (w) 1

21:00 Real Potosi Reserves 2-2 San Jose Reserves

18:00 DMU 5-1 Khan-Uul 1

17:00 Gangneung City 0-2 Gimpo FC

17:00 Cheonan City 2-3 Daejeon Korail

22:30 Khan Research Laboratories 5-2 Pakistan Navy

19:05 FSV Mainz 05 (Youth) 2-4 VfB Stuttgart II

18:00 1 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-5 Sdushor-8

18:35 Nanjing City 1-2 Meizhou Hakka

15:30 1 Shenyang City Public 2-2 Zhejiang Greentown

17:55 Adelaide City (w) 0-0 Adelaide Comets (w)

22:30 PK Keski Uusimaa 4-0 Mypa

22:30 Kaarinan Pojat 0-2 SalPa

22:30 FC Ilves-Kissat 2-2 TPV Tampere

22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1 KP Starogard Gdanski

21:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-4 Unia Skierniewice

22:30 Ceska Lipa 0-1 Banik Most Sous

17:35 1 Capalaba Bulldogs 1-2 Brisbane Olympic United FC

18:00 NergihasaU19 0-3 Puskas Akademia FehervarU19

22:00 Czech Republic U18 1-1 Slovakia U18

22:00 U19 Đức 1-0 U19 Thụy Sĩ

21:30 Serbia U19 2-1 Azerbaijan U19

21:30 France U20 0-0 U19 Na Uy

Xem Thêm: Nhận định trận đấu Liverpool vs Everton

21:30 Montenegro U19 1-4 Hungary U19

21:00 U19 Bắc Ireland 1-0 U19 Đảo Faroe

21:00 Switzerland U18 1-2 Spain U18

19:00 Wales U18 1-1 England U18

16:00 Germany U17 2-0 Israel U17

19:30 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-1 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:30 Rubi Shapira 3-2 Tzeirey Kafr Kana

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Ironi Nesher 1-1 Moadon Sport Tira

19:00 Hapoel Azor 0-2 Maccabi Kabilio Jaffa

17:30 Hapoel Bnei Lod 4-0 Hapoel Holon Yaniv

17:00 Maccabi Tzur Shalom 4-1 Maccabi Tamra

16:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Sport Club Dimona

16:00 Hapoel Ramat Israel 3-1 Beitar Petah Tikva

16:00 Hapoel Mahane Yehuda 6-1 Shimshon Bnei Tayibe

15:30 Hapoel Migdal HaEmek 0-1 Ironi Tiberias

15:30 Hapoel Tirat Karmel 1-1 Hapoel Bnei Musmus

14:30 Bnei Eilat 6-1 Shimshon Tel Aviv

21:00 FC Ariesu Turda 2-3 Corvinul Hunedoara

21:00 ACS Ghiroda 1-0 Pobeda Star Bisnov

21:00 CNS Cetate Deva 1-0 Jiul Petrosani

21:00 1 CSM Flacara Moreni 0-2 Unirea Bascov

21:00 Pascani 1-2 Bucovina Radauti

22:30 St Jakob/Rosental 2-2 SV Kraig

18:05 Trat FC 2-0 Nakhon Pathom FC

22:00 Molynes United 1-4 Waterhouse FC

22:30 Motorlet PR B 3-1 Radotin

17:00 Lady Doves FC (w) 3-0 PVP Buyenzi FC (W)

21:00 San Lorenzo (w) 5-1 Deportivo Espanol (W)

19:00 Ipswich U23 3-0 Wigan U23

21:00 1 CE Lajeadense 0-0 Avenida RS

21:00 Colon Reserves 1-1 Newell’s Reserves 2

20:00 Velez Sarsfield Reserves 2-2 Union Santa Fe Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-1 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 Rosario Central Reserves 1-3 Boca Juniors Reserve

20:00 CA Patronato Reserves 0-2 CA Talleres de Córdoba Reserves

20:00 Huracan Reserves 2-1 CA Aldosivi Reserves

19:05 Estudiantes LP Reserves 2-0 Argentinos Jrs Reserves

Nguồn: https://webtintuc247.com
Danh Mục: Ngoại Hạng Anh

Bài viết liên quan