Kết quả trận Leicester City vs Wolves, 21h00 ngày 14/08

02:00 PSV Eindhoven 0-0 Benfica 1

02:00 1 Ferencvarosi TC 2-3 Young Boys

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Leicester City vs Wolves, 21h00 ngày 14/08

02:00 Ludogorets Razgrad 2-1 Malmo FF

17:00 Gwangju Football Club 2-0 Seongnam FC 1

22:59 Maziya 2-6 Bengaluru

18:00 Mohun Bagan(Ind) 1-1 Bashundhara Kings 1

01:45 Colney Heath 2-1 Trafford

00:45 SD Lenense 1-1 UC Ceares

00:00 Atletico Astorga 1-1 UD Llanera

22:59 Odranci 1-2 ND Beltinci

22:30 HNK Segesta Sisak 0-5 NK Lokomotiva Zagreb

07:40 Real Cartagena 2-0 Cortulua

02:00 Nottingham Forest 0-4 Wolves

01:45 Barrow 0-6 Aston Villa

01:45 Watford 1-0 Crystal Palace

01:45 Huddersfield Town 1-2 Everton 1

01:45 Millwall 3-1 Cambridge United

01:45 Wigan Athletic 0-0 Bolton Wanderers

01:45 Northampton Town 0-1 AFC Wimbledon

01:45 Brentford 3-1 Forest Green Rovers 1

01:45 Leeds United 3-0 Crewe Alexandra

01:45 Stevenage Borough 2-2 Wycombe Wanderers

01:45 Blackpool 2-3 Sunderland A.F.C

01:45 Morecambe 2-4 Preston North End

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 2-0 Oxford United

01:45 Gillingham 1-1 Cheltenham Town

01:45 1 Shrewsbury Town 0-2 Rochdale

01:45 Birmingham City 0-2 Fulham

01:45 Stoke City 2-0 Doncaster Rovers

01:45 Cardiff City 0-2 Brighton Hove Albion

01:45 Sheffield United 2-1 Derby County

01:00 Norwich City 6-0 Bournemouth AFC

01:00 Oldham Athletic 0-0 Accrington Stanley

01:00 Swansea City 4-1 Plymouth Argyle

07:00 Racing Club 0-0 Central Cordoba SDE

04:45 Atletico Tucuman 2-0 Independiente

02:30 Colon de Santa Fe 1-1 Sarmiento Junin

00:15 Patronato Parana 1-1 Banfield

02:30 Aswan 1-3 Smouha SC

02:00 El Gounah 3-3 Al Ahly SC

02:00 Zamalek 2-0 El Entag Al Harby

22:30 Al-Ittihad Alexandria 0-0 NBE SC

22:30 Wadi Degla SC 0-0 Ceramica Cleopatra FC 1

01:45 Leyton Orient 0-2 Harrogate Town

00:00 Zwickau 1-1 BFC Viktoria 1889

00:00 SC Verl 0-3 Eintracht Braunschweig

00:00 TSV 1860 Munchen 3-0 Viktoria koln 1

00:00 SV Waldhof Mannheim 5-0 SV Meppen 1

00:00 Hallescher FC 1-0 Kaiserslautern

07:05 Pumas Tabasco 0-2 CSyD Dorados de Sinaloa

05:00 Tepatitlan de Morelos 2-0 Venados FC

22:00 Dushanbe-83 0-5 FC Istiklol Dushanbe

20:00 Faizkand 0-0 Ravshan Kulob

19:00 Khujand 2-0 FC Khatlon

21:00 Vasieni 0-3 CSF Sparta

21:00 Pepeni 1-6 Victoria Bardar

21:00 FC Cricova Spumante 1-2 Dacia-Buiucani

21:00 FC Singerei 3-0 Flacara Falesti

21:00 Maiak Chirsova 5-0 Socol Copceac

21:00 Slobozia Mare 2-3 FC Cahul-2005

21:00 Saxan Ceadir Lunga 4-2 FC Sucleia

21:00 Cimislia 0-1 Sporting Trestieni

21:00 ARF Ocnita 4-1 Edinet

21:00 Kang gaddes 0-6 Olimp Comrat

21:00 Codru Calarasi II 2-3 FCM Ungheni

21:00 CF Riscani 0-5 Drochia

21:00 FC Olimpia MOL 2-1 Glodeni

21:00 Cruse 1-0 Iskra Stal Ribnita

21:00 FC Ursidos Stauceni 1-3 Real Succes

Xem Thêm: soi keo burnley vs newcastle

23:30 Odder IGF 1-2 Fuglebakken

07:10 Valour 3-0 FC Edmonton

01:45 Chester FC 0-3 Curzon Ashton FC

22:00 NJS (w) 2-3 PK Keski Uusimaa (w)

01:00 Nacional SP (w) 0-5 Taubate(w)

01:00 1 Defensor Sporting Reserve 1-1 Rampla Juniors Reserves 1

01:00 Nacao 2-0 Fluminense SC

07:00 Cumbaya FC 0-0 CD El Nacional

03:00 1 CD Independiente Juniors 1-1 CD Puerto Quito

04:00 Jocoro FC Reserves 0-0 Santa Tecla U20

16:30 Adelaide Hills 3-2 White City Woodville

05:30 Deportivo Cali (w) 1-1 Atletico Nacional Medellin (w)

05:30 Independiente Medellin (w) 3-1 CD Real Santander (w)

05:30 Atletico Bucaramanga (w) 0-8 America de Cali (w)

22:00 Elfsborg U21 2-3 HackenU21

22:00 Varbergs BoIS U21 3-2 Orgryte U21

22:00 Halmstads U21 1-1 Kalmar U21

22:00 Helsingborg U21 1-1 Landskrona BoIS U21

01:35 Villa San Carlos 1-1 Los Andes 1

02:15 Throttur Reykjavik 2-2 Fram Reykjavik

02:15 Grotta Seltjarnarnes 2-1 Grindavik

01:25 Vestri 3-2 Vikingur Olafsvik

01:00 UMF Selfoss 3-0 Afturelding

01:00 1 Kordrengir 2-0 Thor Akureyri

01:00 Lincoln City 3-2 Manchester United U21 1

01:00 Scunthorpe United 0-3 Manchester City U21

01:00 Exeter City 1-1 Chelsea U21

01:45 Pontypridd 3-0 Cwmbran Celtic

01:30 Taffs Well 1-4 Llantwit Major

01:30 Risca Utd 2-5 Briton Ferry Athletic

01:30 Llanidloes Town 2-3 Buckley Town

01:30 Llangefni town 1-3 Colwyn Bay

01:30 Llandudno 1-0 Ruthin Town FC

01:30 Port Talbot 0-5 Undy Athletic

01:30 Llanelli 1-1 Swansea University

01:30 Carmarthen 1-4 Goytre Utd

01:30 1 Cambrian Clydach 2-2 Trefelin

01:30 2 Afan Lido 0-1 Ammanford

01:30 Conwy Utd 1-4 Airbus UK Broughton

00:30 Llanrhaeadr 1-1 Bangor City FC 1

00:30 1 Kristianstads FF 2-1 IFK Berga

02:15 Tunisia (w) 0-0 Lebanon (w)

22:00 Egypt (w) 10-0 Sudan (W)

03:00 MC Oran 1-2 MC Magra

03:00 USM Bel Abbes 0-1 CS Constantine

03:00 ASO Chlef 2-1 RC Relizane

03:00 JS Saoura 4-1 AS Ain Mlila

23:35 MC Alger 4-4 NA Hussein Dey

23:35 CA Bordj Bou Arreridj 2-2 OM Medea 1

23:35 WA Tlemcen 1-0 ES Setif

23:30 Paradou AC 0-1 JS kabylie

23:30 CR Belouizdad 4-2 Biskra

23:30 JSM Skikda 0-3 USM Alger

17:30 Valerenga U19 2-2 Haugesund U19

00:30 Maan 0-0 Al-Baq’s

00:30 Al Faisaly 1-0 Ramtha Club

22:00 Shabab AlOrdon 2-2 Sahab SC

23:30 1 Unterhaching 1-4 TSV Buchbach

22:45 DJK TEUTONIA SCHALKE 0-2 SpVgg Bayreuth

22:45 SV Mitterteich 0-2 SC Eltersdorf

21:00 resistencia SC 3-0 Fulgencio Yegros

01:00 1 Njardvik Grindavik GG U19 2-8 Keflavik U19

01:00 Valur KH Hlidarendi U19 4-0 IR LettirU19

07:30 Centro Sportivo Alagoano 0-1 Nautico (PE)

05:00 Guarani SP 3-0 Operario Ferroviario PR

22:00 Jesenske 0-3 Dukla Banska Bystrica

22:00 Fomat Martin 0-5 Sokol Dolna Zdana

22:00 OFK Tovarniky 0-3 Zlate Moravce

22:00 Tatran Presov 2-2 Michalovce

01:00 Worgl Obi SV 4-0 SC Imst 1

00:30 SV Innsbruck 1-3 FC Wacker Innsbruck Amateure

00:05 Salzburger AK 1914 2-5 Bischofshofen

00:00 SV Grodig 0-5 SV Austria Salzburg

23:30 FC Pinzgau Saalfelden 5-1 SV Seekirchen 1

22:00 Tshakhuma TM 0-0 Orlando Pirates

22:00 Chippa United 0-0 Mamelodi Sundowns

01:45 Nantwich Town 0-1 Matlock Town

01:45 Morpeth Town 1-3 Bamber Bridge

01:45 Lancaster City 2-0 Stalybridge Celtic

01:45 Hyde F.C. 3-0 Grantham Town

01:45 Gainsborough Trinity 0-2 Scarborough

01:45 Buxton FC 3-1 Mickleover Sports

01:45 1 Basford Utd 1-1 Stafford Rangers

01:45 Warrington Town AFC 2-0 Atherton Collieries

01:45 Ashton United 1-3 Whitby Town

01:45 South Shields 1-1 FC United of Manchester

01:45 Radcliffe Borough 2-0 Witton Albion

00:15 HPS 4-0 Viikingit

00:15 EPS Reservi 2-0 Toolon Taisto

22:59 OsPa 1-6 KajHa

22:59 NIK 0-2 Kiisto Vaasa

22:59 Norrvalla FF 1-2 SIF

18:00 2 FK Igilik 0-2 Kairat Academy

23:30 Humma FC 0-2 Khan Research Laboratories

00:30 Bonner 1-3 SV Straelen

00:00 Astoria Walldorf 0-3 SG Sonnenhof Grossaspach

00:00 SSV Ulm 1846 4-2 SV Elversberg

00:00 TSV Schott Mainz 1-0 FC Giessen

00:00 Rot-Weiss Koblenz 4-0 FC 08 Hombrug

00:00 FK Pirmasens 1-0 Vfr Aalen

00:00 TSG Hoffenheim (Youth) 3-1 FSV Frankfurt

22:59 Bahlinger 2-1 TSG Balingen

22:59 Fortuna Alesund (w) 0-3 Sandviken (w)

22:59 Honefoss (w) 0-12 Valerenga (w)

19:30 Aral Nukus 1-1 Olympic FK Tashkent

19:15 Shurtan Guzor 1-4 Neftchi Fargona

06:30 24 de Septiembre 0-3 Guairena 1

04:00 Karai Chive 1-1 12 de Octubre VR 1

22:00 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 1-3 Keila JK U19

22:00 FC Flora Tallinn U19 4-1 JK Laanemaa Hiiumaa U19

22:00 Raplamaa U19 6-1 JK Tallinna Kalev U19

21:00 Levadia Tallinn U19 1-0 JK Nomme United U19

18:00 Jenis FK 1-0 Sdushor-8 1

Xem Thêm: Nhận định trận đấu Southampton vs Arsenal, 19h15 ngày 23/1: Arsenal chưa muốn dừng ‘bay’

22:59 Asker 4-2 Eidsvold Turn

22:30 Atlantis 2-2 Lahden Reipas

04:00 1 UD Cartagena 1-4 Boquilla FC

22:10 1 Yumbo FC 2-4 Deporcauca

22:30 Hranice KUNZ 2-3 FC Prerov

22:59 CD Copiapo S.A. 2-2 Puerto Montt

22:00 Barnechea 1-1 Cobreloa

02:05 Gillingham (w) 0-3 Ipswich Town (w)

01:45 Oxford United (w) 5-1 Milton Keynes Dons (w)

03:20 Uruguay U17 2-0 Levante U19

01:00 Rukh Vynnyky U19 1-0 Valencia U19

00:00 Ray Heim B team 1-0 Melhus

00:00 Fredrikstad B 7-1 Halsen

22:59 Lillestrom B 3-2 Kongsvinger IL B

01:03 Kickers Emden 3-1 FC Hagen/Uthlede

00:40 TSV Emmelshausen 0-2 TuS Koblenz

23:30 Grossbardorf 2-1 Bayern Hof

18:00 Campbelltown City Reserve 1-1 Adelaide Olympic Reserve

00:00 GAIS 0-1 Jonkopings Sodra IF

01:45 Bedworth United 1-2 Halesowen Town

01:45 Stocksbridge Park Steels 0-3 Liversedge 1

01:45 Pontefract Collieries 1-2 Cleethorpes Town

01:45 Lincoln United 1-0 Frickley Athletic

01:45 Kendal Town 1-2 Ramsbottom United

01:45 Sporting Khalsa 0-1 Coleshill Town

01:45 1 Sutton Coldfield Town 0-0 Chasetown

01:00 Stjarnan (w) 1-0 Fylkir (w)

01:00 1 FC Coffrane 1-4 SC Buochs 1

01:05 Atletico Atlanta 1-0 Belgrano

22:00 FC Pyunik 1-1 FK Van Charentsavan

19:00 Ararat Yerevan 3-2 Noravank

00:05 SV Lebring 1-2 SV Frauental

16:00 Ulverstone FC 4-2 Riverside Olympic Reserves

22:30 SV Glanegg 0-5 ATUS Ferach

22:00 FC Moravsky Krumlov 2-2 SK Lisen B

01:30 Aparecidense U20 0-1 Anapolina U20

01:00 Volta Redonda U20 0-2 Fluminense U20

22:59 JK Tallinna Kalev II 1-0 Tallinna FC Ararat TTU 1

22:59 Aarhus 1900 (w) 1-3 AGF Kvindefodbold APS (w)

01:45 Cobh Wanderers 1-1 St. Mary’s

19:15 Sheikh Jamal 1-0 Rahmatganj MFS

17:00 Saif Sporting Club 2-0 Bangladesh Police Club

17:00 Arambagh KS 1-0 Brothers Union

17:00 Muktijoddha SKC 0-2 Mohammedan Dhaka

06:00 Cartagines Deportiva SA 0-1 Guadalupe FC

03:00 AD Guanacasteca 2-1 Perez Zeledon

00:30 Brazil Beach Soccer 5-0 Belarus Beach Soccer

22:59 Uruguay Beach Soccer 7-6 Portugal Beach Soccer

20:30 El Salvador Beach Soccer 7-8 Switzerland Beach Soccer

19:00 Oman Beach Soccer 3-2 Senegal Beach Soccer 1

21:30 Medjimurje 4-0 Slavonija Pozega

22:00 Mlada Boleslav 3-0 Vysehrad

22:00 FK Prepere 6-0 FC Pisek

22:00 Uhersky Brod 1-2 Vysocina jihlava

20:00 Peterborough United U23 4-0 Queens Park Rangers U23

19:30 Barnsley U23 0-7 Charlton U23

19:00 Coventry City U23 2-0 Colchester United U23

01:00 Tupi RS 1-2 Uniao Frederiquense RS 1

01:00 GA Farroupilha/RS 2-2 Cruzeiro RS

21:30 Recolta Gheorghe Doja 3-1 Agricolas borcea

21:30 SR Brasov 1-0 ASC Corona Brasov

21:30 Tunari 1-0 Metaloglobus

21:30 1 CS Sporting Rosiori 0-1 CSM Slatina

21:30 Mehta ruzett 1-3 Gloria Buzau

21:30 CSM Focsani 2-2 CS Aerostar Bacau

21:30 ACS Unu Fotbal Club Gloria 1-1 Unirea Dej

21:30 1 Odorheiu Secuiesc 3-1 Unirea Ungheni 1

21:30 Crisul Chisineu Cris 0-2 CS Soimii Lipova

21:30 Jiul Petrosani 0-5 Corvinul Hunedoara

21:30 Filiasi 2-2 ACS Vedita Colonesti MS

21:30 FC Pucioasa 0-2 Unirea Bascov

01:05 CSD Flandria Reserves 1-1 Club Comunicaciones Reserves

01:05 UAI Urquiza Reserves 0-0 CA San Miguel Reserves 1

01:00 Argentino Quilmes Reserves 2-2 Los Andes Reserves 1

01:00 1 Sacachispas Reserves 0-2 Villa San Carlos Reserves

22:10 Leandro N. Alem Reserves 1-1 Excursionistas Reserves

22:10 Argentino Merlo Reserves 2-0 El Porvenir Reserves

22:00 Deportivo Armenio Reserves 4-0 JJ Urquiza Reserves

22:00 Sportivo Italiano Reserves 1-1 Real Pilar Reserves

21:00 Ferrocarril Midland Reserves 2-1 Victoriano Arenas Reserves

21:00 Defensores Unidos Reserves 0-2 Acassuso Reserves

20:00 CA Patronato Reserves 1-1 Banfield Reserves

20:00 Lanus Reserves 4-1 Gimnasia LP Reserves 1

20:00 1 Defensa y Justicia Reserves 1-1 Newell’s Reserves

20:00 Colon Reserves 1-0 Sarmiento Junin Reserve

20:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 CA Independiente Reserves 1

20:00 Rosario Central Reserves 4-0 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Racing Club Reserves 3-0 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 Platense Reserves 2-2 Boca Juniors Reserve

19:20 Lujan Reserves 0-1 General Lamadrid Reserves

Nguồn: https://webtintuc247.com
Danh Mục: Ngoại Hạng Anh

Bài viết liên quan