Kết quả trận Crystal Palace vs Manchester United, 03h15 ngày 04/03

18:00 Nong Bua Lamphu 2-0 Nakhon Ratchasima

01:45 U21 Tây Ban Nha 4-1 U21 Nga

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Crystal Palace vs Manchester United, 03h15 ngày 04/03

01:30 Montenegro U21 1-3 U21 Thụy Điển

00:00 1 U21 Thổ Nhĩ Kỳ 0-3 U21 Bỉ

00:00 U21 Thụy Sĩ 4-0 Gibraltar U21

00:00 Moldova U21 0-2 Bulgaria U21

22:59 U21 Na Uy 3-1 U21 Áo

22:59 Liechtenstein U21 0-6 U21 Síp

22:59 Serbia U21 0-1 Ukraine U21

22:59 Estonia U21 0-3 U21 Phần Lan

22:30 Slovakia U21 3-1 Lithuania U21

22:30 Italy U21 3-0 Luxembourg U21

21:30 Bosnia-Herzegovina U21 0-2 Ireland U21

21:30 Malta U21 4-1 U21 Bắc Ireland

21:00 Latvia U21 0-2 U21 Ba Lan

01:00 OFI Crete 1-0 Ergotelis

01:00 Villarreal 2-3 Sporting Braga 1

00:00 Aris Limassol 0-0 AEL Limassol

00:00 Inter Zapresic 4-2 NK Dubrava Zagreb

00:00 Aris Thessaloniki 1-1 Olympiakos Piraeus

22:59 AEK Larnaca 3-0 E.N.Paralimniou

22:59 Gutersloh 2-5 SC Paderborn 07

22:59 Nea Salamis 2-1 PAEEK

22:59 Anorthosis Famagusta FC 5-1 Karmiotissa Polemidion

22:59 Jordan U23 1-0 Syria U23

22:30 Lokomotiv Plovdiv 1-0 CSKA 1948 Sofia II

22:30 Lecce 3-2 Citta di Fasano

22:20 1 Backa Topola 2-1 Ferencvarosi TC

22:00 Ahironas Liopetriou 0-8 Olympiakos Nicosia FC

22:00 Levski Sofia 2-1 Sportist Svoge

22:00 Szombathelyi Haladas 0-1 St.Polten

22:00 Asil Lysi 10-0 Ethnikos Achnas FC

21:30 Anagennisi FC Deryneia 2-1 Xylotympou

21:00 Grasshopper 5-2 FC Dornbirn 1913

21:00 Sturm Graz 1-1 ASK Bravo Publikum

21:00 Slavia Sofia 0-1 Botev Plovdiv

20:45 Metz 0-3 AJ Auxerre

20:00 Guingamp 4-2 Stade Brestois

20:00 Rheindorf Altach 1-3 Vaduz

20:00 Grazer AK 2-4 SG Austria Klagenfurt

16:30 Slask Wroclaw 2-3 GKS Tychy

16:00 Trencin 4-0 FC Artmedia Petrzalka

16:00 Pau FC 2-3 Toulouse

15:50 Gornik Polkowice 2-0 Chrobry Glogow

15:50 Budapest Honved 0-1 Budafoki MTE

15:30 Pardubice 2-1 FK Graffin Vlasim

22:00 NK Mura 05 4-2 Radomlje

02:00 Finn Harps 2-1 Shamrock Rovers

01:45 St. Patricks Athletic 3-2 Longford Town

01:45 Waterford United 1-1 Dundalk

01:45 1 Drogheda United 0-0 Sligo Rovers

02:00 Tunisia 3-0 Guinea Xích Đạo

02:00 Ghana 1-0 Ethiopia

02:00 Cameroon 2-0 Malawi

22:59 Nigeria 2-0 Liberia

22:59 Mauritania 1-2 Zambia

20:00 Mozambique 0-0 Bờ Biển Ngà

20:00 Zimbabwe 0-0 Nam Phi

00:00 1 Kriens 0-2 FC Wil 1900

02:00 Girona 1-2 Sporting Gijon

02:00 Helmond Sport 1-0 Emmen

23:45 Den Bosch 0-5 Excelsior SBV

23:30 Deportivo Municipal 0-1 Sport Boys

01:30 Korona Kielce 0-0 Miedz Legnica

20:00 Chertanovo Moscow 0-3 FK Volna Nizhegorodskaya

20:00 FK Znamya Noginsk 0-2 Peresvet Podolsk

18:00 Zvezda Sint Petersburg 1-1 FK Chita 1

18:00 Metallurg Vidnoye 2-2 SKA Khabarovsk II

00:00 Chambly FC 0-1 Annecy

00:00 Bourg Peronnas 1-1 Le Mans 1

00:00 1 Boulogne 0-1 Villefranche

Xem Thêm: Nhận định bóng đá Chelsea vs Norwich, 2h15 ngày 15/7: Đè bẹp đám ‘tàn quân’

00:00 Sete FC 3-1 Creteil 1

00:00 Sedan 2-0 Avranches 1

00:00 Stade Lavallois MFC 2-1 Cholet So 2

00:00 Concarneau 2-1 Bastia Borgo

00:00 Chateauroux 0-0 Stade Briochin

00:00 Saarbrucken 3-4 SV Wehen Wiesbaden

02:15 Kari Akranes 0-5 Throttur Vogum

00:30 UMF Njardvik 0-2 Reynir Sandgerdi 1

01:00 Ruch Chorzow 2-1 Chojniczanka Chojnice

00:00 1 FK Backa Backa Palanka 0-0 Kabel Novi Sad

00:00 Macva Sabac 4-0 FK Rad Beograd

21:40 Zlatibor Cajetina 2-0 FK Zeleznicar Pancevo

21:30 FK Zarkovo 2-1 Habitpharm Javor 1

21:30 Indjija 1-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica

21:30 IMT Novi Beograd 0-1 Mladost Novi Sad

21:30 Timok 5-0 FK Buducnost Dobanovci

22:59 Krka 2-0 MNK FC Ljubljana

00:00 FC Pisek 1-0 Karlovy Vary Dvory

22:59 Hlucin 2-0 Vysocina Jihlava B

22:30 SC Znojmo 0-2 Vrchovina

22:00 Dolni Benesov 1-0 FC Vratimov

20:00 Melaka 2-1 Perak

00:00 1 Marienlyst 3-2 B 1913 Odense

22:59 FC Sydvest 2-0 Tarup Paarup IF

15:15 Pstni 1-1 Madura United

19:00 Sevinch (w) 2-0 Bunyodkor Tashkent(w)

18:35 FK Buxoro (w) 1-8 Metallurg(w) 1

17:45 Croydon Kings 1-0 Campbelltown City SC

22:59 Sport Podbrezova 3-0 STK Samorin

00:30 Grindavik (w) 1-1 HK Kopavogur (w)

01:20 XV de Piracicaba (Youth) 5-0 Jaguariuna SP Youth

20:00 EC Osasco U20 5-0 Barcelona EC SP U20

22:00 Deportivo Estudiantes 1-2 Deportivo Unibolivar 1

21:00 SC Imbabura 5-1 CA Samborondon

01:45 Manchester United (w) 2-0 Reading (w)

01:00 Haguenau 3-2 Stade Reims II 1

22:30 GAJ Mace 4-0 NK Lukavec

01:45 Airdrie United 1-1 Queen’s Park

18:10 Casuarina FC 1-0 Darwin Olympics

17:20 Broadbeach United 0-1 Surfers Paradise

00:30 UMF Selfoss 1-4 IBV Vestmannaeyjar

18:35 Murdoch University Melville FC (w) 2-1 Northern Redbacks (w)

22:59 Al-Tadhmon 0-2 Bahrain SC 1

22:59 Al-Ittihad(BHR) 2-1 Qalali

22:59 Al-Shabbab 1-1 Busaiteen

22:59 Al Khaldiya 1-0 Isa Town

22:59 Al-Hala 1-0 Al-Ittifaq

17:00 Lech Poznan (Youth) 3-1 Warta Poznan Youth

00:30 Algeciras 2-2 Andorra CF

00:30 CF Talavera de la Reina 2-0 UD San Sebastian Reyes 1

01:40 AE Tiradentes U20 1-0 Pacatuba EC U20

00:55 America SP (Youth) 0-2 Fernando Boris U20

00:00 IFK Hassleholm 0-3 Hassleholms IF

00:00 Assyriska BK 0-0 Vastra Frolunda

00:00 Vanersborg FK 0-5 IK Oddevold

16:30 Brisbane City 3-0 Southside Eagles

20:00 1 Wolves U23 1-0 West Ham U23

20:00 Plymouth Argyle U23 1-2 Exeter City U23

02:00 Afturelding Hviti U19 0-3 KR KV U19

00:30 Wiener SC 8-1 Wiener Viktoria

00:30 FC Magna Wiener Neustadt 0-3 Neusiedl

00:30 Team Wiener Linien 1-0 Andelsbuch

00:30 SC Mannsdorf 4-4 Mauerwerk

00:30 Worgl Obi SV 1-3 FC Kitzbuhel

00:10 SV Innsbruck 0-0 SV Hall

00:00 Bischofshofen 2-1 SV Seekirchen

00:00 St. Johann 3-0 SV Wals-Grunau

00:00 TUS Bad Gleichenberg 1-1 Vocklamarkt

00:00 ASV Bruck 0-1 SV Stripfing Weiden 1

00:00 Salzburger AK 1914 2-3 SV Kuchl

00:00 WSC Hertha Wels 1-0 SC Weiz

01:45 Shelbourne 4-0 Wexford (Youth) 1

01:45 Treaty United 3-0 Cobh Ramblers

01:45 Cork City 3-1 Athlone Town

01:45 UC Dublin 4-3 Bray Wanderers

01:45 1 Cabinteely FC 0-1 Salthill Devon Galway 1

21:00 1 Cerro Porteno (w) 5-0 Deportivo Capiata (w) 1

00:00 Tinex Sencur 1-1 NK Brinje Grosuplje

21:00 Real Potosi Reserves 2-2 San Jose Reserves

18:00 DMU 5-1 Khan-Uul 1

17:00 Gangneung City 0-2 Gimpo FC

17:00 Cheonan City 2-3 Daejeon Korail

00:45 Pakistan Army 0-1 Muslim FC

22:30 Khan Research Laboratories 5-2 Pakistan Navy

00:00 Astoria Walldorf 2-1 FSV Frankfurt 1

00:00 1 Unterhaching 0-2 FV Illertissen

00:00 TSV 1860 Rosenheim 2-2 SV Schalding Heining

00:00 Viktoria Aschaffenburg 4-1 FC Memmingen

19:05 FSV Mainz 05 (Youth) 2-4 VfB Stuttgart II

01:30 White Star Bruxelles (w) 1-1 KAA Gent Ladies (w)

01:00 1 Charleroi (w) 0-2 Zulte Waregem VV (w)

22:59 San Lorenzo Reserves (W) 2-2 Deportivo Espanol Reserves (W)

18:00 1 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-5 Sdushor-8

18:35 Nanjing City 1-2 Meizhou Hakka

15:30 1 Shenyang City Public 2-2 Zhejiang Greentown

17:55 Adelaide City (w) 0-0 Adelaide Comets (w)

22:59 1 Kiffen Helsinki 2-0 NJS

22:30 PK Keski Uusimaa 4-0 Mypa

22:30 Kaarinan Pojat 0-2 SalPa

22:30 FC Ilves-Kissat 2-2 TPV Tampere

22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1 KP Starogard Gdanski

21:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 1-4 Unia Skierniewice

22:59 1 Fuerzas Armadas FC 4-1 CDA Banfield 1

01:45 Denbigh Town 0-4 Caernarfon

01:45 Ammanford 0-3 Penrhiwceiber Rangers

01:45 Llandudno 1-2 Airbus UK Broughton

01:30 Briton Ferry Athletic 0-3 Trefelin

01:30 Gresford 1-2 Colwyn Bay

23:40 FK Chomutov 2-1 SK Slany

22:30 Ceska Lipa 0-1 Banik Most Sous

17:35 1 Capalaba Bulldogs 1-2 Brisbane Olympic United FC

01:00 Deportivo Madryn 1-0 CA Juventud Unida San Luis

18:00 NergihasaU19 0-3 Puskas Akademia FehervarU19

00:00 France U18 2-4 Portugal U18

23:30 U19 Bồ Đào Nha 0-2 U19 Bỉ

22:59 Egypt (w) 2-5 Jordan (w)

22:59 England U17 2-0 Romania U17

22:59 U21 Đan Mạch 1-1 U21 Hy Lạp

Xem Thêm: Nhận định bóng đá Watford vs Southampton, 22h30 ngày 28/6

22:59 U19 Tây Ban Nha 5-1 Mexico U20

22:59 Sweden U16 1-1 Switzerland U16

22:59 Sweden U16 1-1 Switzerland U17

22:00 Czech Republic U18 1-1 Slovakia U18

22:00 Germany U18 3-1 Austria U18

22:00 U19 Đức 1-0 U19 Thụy Sĩ

21:30 Serbia U19 2-1 Azerbaijan U19

21:30 France U20 0-0 U19 Na Uy

21:30 Montenegro U19 1-4 Hungary U19

21:00 U19 Bắc Ireland 1-0 U19 Đảo Faroe

21:00 Switzerland U18 1-2 Spain U18

19:00 Wales U18 1-1 England U18

16:00 Germany U17 2-0 Israel U17

00:00 Strindheim IL 6-1 Tynset

22:59 Staal Jorpeland 0-5 Start Kristiansand B

22:59 Assiden 0-4 Orn-Horten

00:30 2 RSV Meinerzhagen 1-2 FC Eintracht Rheine 1

00:15 Westfalia Herne 1-3 Wattenscheid 09

22:59 Grossbardorf 2-1 TSV Abtswind

19:30 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-1 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:30 Rubi Shapira 3-2 Tzeirey Kafr Kana

19:30 Hapoel Bueine 2-0 Hapoel Bnei Zalfa

19:00 Ironi Nesher 1-1 Moadon Sport Tira

19:00 Hapoel Azor 0-2 Maccabi Kabilio Jaffa

17:30 Hapoel Bnei Lod 4-0 Hapoel Holon Yaniv

17:00 Maccabi Tzur Shalom 4-1 Maccabi Tamra

16:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Sport Club Dimona

16:00 Hapoel Ramat Israel 3-1 Beitar Petah Tikva

16:00 Hapoel Mahane Yehuda 6-1 Shimshon Bnei Tayibe

15:30 Hapoel Migdal HaEmek 0-1 Ironi Tiberias

15:30 Hapoel Tirat Karmel 1-1 Hapoel Bnei Musmus

14:30 Bnei Eilat 6-1 Shimshon Tel Aviv

21:00 FC Ariesu Turda 2-3 Corvinul Hunedoara

21:00 ACS Ghiroda 1-0 Pobeda Star Bisnov

21:00 CNS Cetate Deva 1-0 Jiul Petrosani

21:00 1 CSM Flacara Moreni 0-2 Unirea Bascov

21:00 Inainte Modelu 3-3 Afumati

21:00 Pascani 1-2 Bucovina Radauti

02:00 fraserburgh 4-0 Huntly

00:15 Turbine Potsdam (w) 5-0 Carl Zeiss Jena (w)

00:30 Feyenoord Rotterdam (W) 2-2 SC Heerenveen (w)

00:30 VV Alkmaar (w) 1-0 ADO Den Haag (w)

00:30 Zwolle (w) 3-0 Excelsior Barendrecht (w)

01:00 Excursionistas 0-2 San Martin Burzaco

01:00 Real Pilar 2-1 General Lamadrid

01:00 Claypole 0-1 Victoriano Arenas

01:00 Deportivo Laferrere 1-0 CA Atlas

01:00 Sportivo Dock Sud 0-2 Ferrocarril Midland

01:00 Ituzaingo 2-0 Club Lujan

01:00 Argentino de Merlo 1-1 Deportivo Espanol

01:00 Leandro N Alem 0-0 El Porvenir

01:00 Berazategui 2-1 Sportivo Italiano 1

02:00 San Martin San Juan 1-0 Defensores de Belgrano

01:30 Barracas Central 0-0 Ferrol Carril Oeste

01:15 Kremser SC 5-0 USC Rohrbach

01:00 1 SV Schwechat 2-0 Waf Brigittenau

00:30 1 SC Bad Sauerbrunn 1-3 SC Pinkafeld

00:00 Usv Mettersdorf 1-1 USV Gnas

00:00 1 SC Bruck An Der Mur 0-2 Weinland Gamlitz

00:00 1 SV Wildon 1-1 SV Lebring

00:00 TSV Neumarkt 2-3 SV Burmoos 1

00:00 VST Volkermarkt 0-1 SV Lendorf

00:00 SV Strass 1-1 SV Frohnleiten 1

22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-4 SR Donaufeld Wien

22:59 Post SV Wien 0-3 Sportunion Mauer

22:30 St Jakob/Rosental 2-2 SV Kraig

18:05 Trat FC 2-0 Nakhon Pathom FC

01:00 Cavalier FC 1-0 Portmore United

22:00 Molynes United 1-4 Waterhouse FC

23:30 Fleury 91 (w) 0-1 Paris FC (w)

23:30 Montpellier (w) 0-1 Paris Saint Germain (w)

23:30 SK Batov 5-0 Tj Stitna Nad Vlari

22:30 Motorlet PR B 3-1 Radotin

17:00 Lady Doves FC (w) 3-0 PVP Buyenzi FC (W)

01:30 Itumbiara U20 3-5 Uniao Inhumas U20

01:30 Real Brasilia FC U20 1-1 Taguatinga U20 1

01:00 Confianca Sape U19 1-0 Desportiva Perilima U19

02:00 St Kevins Boys 3-0 Drumcondra FC

01:45 Maynooth University Town FC 1-2 Edenderry Town FC

01:30 Newbridge Town 1-1 Ballymun United

01:00 1 Huracan (w) 1-2 Villa San Carlos (w)

21:00 San Lorenzo (w) 5-1 Deportivo Espanol (W)

19:00 Ipswich U23 3-0 Wigan U23

00:55 Sao Gabriel RS 2-1 Guarani RS

21:00 1 CE Lajeadense 0-0 Avenida RS

00:00 Lanus Reserves 2-0 Sarmiento Junin Reserve

21:00 Colon Reserves 1-1 Newell’s Reserves 2

20:00 Velez Sarsfield Reserves 2-2 Union Santa Fe Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-1 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 Rosario Central Reserves 1-3 Boca Juniors Reserve

20:00 CA Patronato Reserves 0-2 CA Talleres de Córdoba Reserves

20:00 Huracan Reserves 2-1 CA Aldosivi Reserves

19:05 Estudiantes LP Reserves 2-0 Argentinos Jrs Reserves

Nguồn: https://webtintuc247.com
Danh Mục: Ngoại Hạng Anh

Bài viết liên quan