Kết quả trận Celta Vigo vs Athletic Bilbao, 22h00 ngày 28/08

22:30 1 Leeds United 0-3 Liverpool

01:45 Lyon 3-1 Strasbourg

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Celta Vigo vs Athletic Bilbao, 22h00 ngày 28/08

22:00 Nantes 0-2 Nice

20:00 Bordeaux 2-3 Lens

20:00 Stade Brestois 1-1 Angers

20:00 Metz 0-2 Troyes

20:00 Rennes 0-2 Reims

18:00 Montpellier 2-0 Saint Etienne

02:00 Real Madrid 5-2 Celta Vigo

23:30 1 Cadiz 0-2 Sociedad

21:15 Osasuna 1-4 Valencia

19:00 RCD Espanyol 1-2 Atletico Madrid

01:45 AS Roma 2-1 Sassuolo

22:59 AC Milan 2-0 Lazio

20:00 Torino 4-0 Salernitana

20:00 Spezia 0-1 Udinese

20:00 Cagliari 2-3 Genoa

17:30 Sampdoria 2-2 Inter Milan

00:30 Monchengladbach 3-1 Arminia Bielefeld

22:30 VfL Bochum 1-3 Hertha Berlin

20:30 Eintracht Frankfurt 1-1 VfB Stuttgart 1

17:00 FC Tokyo 0-1 Kashiwa Reysol

16:30 Gamba Osaka 2-3 Vegalta Sendai

17:00 Suwon City 1-0 Gangwon FC

14:30 Seongnam FC 1-1 FC Seoul

09:35 Los Angeles FC 3-2 Real Salt Lake

18:00 Bangkok United FC 1-1 Port FC

18:00 Nong Bua Lamphu 0-1 Samut Prakan City

17:30 Muang Thong United 3-3 Chonburi Shark FC

09:00 Tigres (w) 5-0 Pachuca (w)

07:00 Palmeiras SP (w) 0-1 SC Corinthians Paulista (w)

22:59 Raufoss IL B 2-2 Funnefoss/Vormsund

22:00 FC Petrzalka (w) 2-1 FC Banik Horna Nitra (w)

22:00 Lokomotiv Oslo 1-2 Bodo Glimt 2

22:00 MLKS Znicz Biala Piska 0-0 Wissa Szczuczyn

22:00 Juarez FC (w) 1-1 Club America (w)

21:00 Ray Heim B team 1-3 Molde B

20:00 Gjovik Lyn 4-1 Grorud B

20:00 Byasen Toppfot 0-2 Aalesund FK B

20:00 Sandvikens 2-2 Stord IL

20:00 Nkana FC 2-3 Nkwazi

19:00 Finnsnes 0-1 Ullern FC

19:00 AS Trencin (w) 1-3 FK Nove Zamky (w)

19:00 MSK Zilina (w) 2-1 TJ Spartak Myjava(w)

19:00 Nordstrand 1-2 Skeid Fotball B

18:30 KFUM Roskilde 2-0 B 73 Slagelse

18:30 Young Boys (w) 0-3 Chenois (W)

18:00 Ullensaker/Kisa B 3-0 Stovner 1

18:00 Lillestrom B 3-0 Nybergsund IL Trysil

17:30 Start Kristiansand B 2-2 Mandalskameratene

17:00 Stabaek B 4-0 Spike

16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 3-2 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 FK Senica U19 1-1 Trencin U19 2

16:00 Spartak Trnava (w) 1-9 Slovan Bratislava (w)

15:30 Prey Veng 2-4 Asia Euro University

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 0-0 MFK Ruzomberok (w)

20:30 Nottingham Forest 1-2 Cardiff City

02:30 2 Vitoria Guimaraes 0-0 Belenenses

00:00 Gil Vicente 2-2 Vizela

00:00 Boavista FC 1-1 Portimonense

21:30 Moreirense 2-2 FC Famalicao

21:45 RKC Waalwijk 1-2 Vitesse Arnhem

19:30 1 Groningen 1-1 SC Heerenveen

19:30 Sparta Rotterdam 3-1 Fortuna Sittard

17:15 NEC Nijmegen 0-0 Willem II 1

07:00 Queretaro FC 3-0 Necaxa

05:00 Pumas U.N.A.M. 0-0 Chivas Guadalajara

03:30 Union Magdalena 1-1 Llaneros FC

22:30 IFK Goteborg 2-0 Halmstads

20:00 Kalmar 4-1 Degerfors IF

20:00 Djurgardens 4-1 Hammarby

18:00 Heart of Midlothian 0-0 Hibernian

21:30 Lausanne Sports 1-1 FC Sion

21:30 Lugano 1-1 Basel

19:15 Servette 5-1 St. Gallen 1

00:00 Trabzonspor 2-2 Galatasaray

00:00 Goztepe 2-1 Istanbul BB

21:00 Caykur Rizespor 0-2 Hatayspor

21:00 Fenerbahce 1-1 Sivasspor

00:05 NK Lokomotiva Zagreb 1-1 ZNK Osijek 1

22:00 Istra 1961 Pula 1-3 Hajduk Split

02:00 Oud Heverlee 2-1 Kortrijk 1

02:00 Racing Genk 1-1 Saint Gilloise 1

23:30 Seraing United 0-1 Standard Liege 1

21:00 KAA Gent 2-3 Charleroi 1

18:30 Anderlecht 7-2 Mechelen

22:59 Dynamo Moscow 1-2 FK Nizhny Novgorod 1

20:30 FK Sochi 3-1 FC Ufa 1

18:00 Arsenal Tula 2-2 CSKA Moscow

22:00 Dunajska Streda 1-1 Slovan Bratislava

01:15 NK Aluminij 3-0 Maribor

22:00 Radomlje 1-4 FC Koper

20:00 ASK Bravo Publikum 0-2 Tabor Sezana

06:00 Curico Unido 2-4 Univ Catolica

03:30 1 Audax Italiano 2-3 Union La Calera 1

01:00 Santiago Wanderers 2-1 Cobresal

01:00 FC Steaua Bucuresti 6-0 Dinamo Bucuresti 1

22:15 Gaz Metan Medias 1-2 FC Voluntari

06:30 Fluminense RJ 2-1 Sao Paulo

04:15 Atletico Clube Goianiense 1-1 Corinthians Paulista (SP)

02:00 Fortaleza 0-2 Atletico Mineiro

02:00 1 Palmeiras 1-3 Flamengo

21:00 Gremio (RS) 2-0 Ceara

22:59 Aarhus AGF 1-0 Vejle

21:00 Randers FC 0-2 FC Copenhagen

19:00 Viborg 2-3 Aalborg

23:45 Energetik-BGU Minsk 0-1 Dinamo Minsk

21:45 Slavia Mozyr 1-1 FC Rukh Brest 1

19:45 Smorgon FC 1-3 BATE Borisov

06:30 The Strongest 1-1 Independiente Petrolero

04:15 Jorge Wilstermann 0-1 Oriente Petrolero 1

02:00 Real Potosi 1-0 Real Tomayapo

19:15 Vaduz 4-1 Kriens

22:30 Rakow Czestochowa 2-2 Lech Poznan

20:00 1 Wisla Krakow 2-2 Lechia Gdansk

17:30 Piast Gliwice 0-1 Zaglebie Lubin

01:00 Rosenborg 3-2 Tromso IL

22:59 Bodo Glimt 1-1 Odd Grenland

22:59 Sandefjord 3-0 Valerenga

22:59 Molde 4-0 Mjondalen IF

22:59 Haugesund 2-1 Sarpsborg 08

22:59 Stromsgodset 1-2 Kristiansund BK

00:00 FC Saburtalo Tbilisi 1-1 Dinamo Batumi

22:59 Dila Gori 1-2 Torpedo Kutaisi

22:00 FC Telavi 1-0 Dinamo Tbilisi

19:30 FC Shukura Kobuleti 0-0 Samgurali Tskh

22:30 Videoton Puskas Akademia 0-1 Varda SE

00:30 AEK Athens 3-0 Ionikos 1

00:30 Olympiakos Piraeus 0-0 Atromitos Athens

22:59 PAOK Saloniki 0-1 Pas Giannina

22:15 Volos NFC 2-1 Lamia

01:30 Pordenone Calcio SSD 0-4 Parma

21:15 1 Cremonese 2-0 Cittadella

19:00 Cosenza Calcio 1914 2-1 Vicenza

02:30 Malaga 2-0 Girona

01:30 Fuenlabrada 1-1 Zaragoza 1

23:15 Ponferradina 1-0 Almeria

21:00 Valladolid 0-2 Tenerife

19:00 Real Oviedo 2-0 FC Cartagena

21:30 Clube Desportivo Trofense 0-0 Casa Pia AC

21:30 Porto B 3-1 CD Mafra

20:00 Leixoes 1-1 Varzim 1

17:00 Vilafranquense 1-1 GD Chaves

17:00 Penafiel 1-0 Nacional da Madeira 1

18:30 Heidenheimer 2-1 Dynamo Dresden

18:30 Erzgebirge Aue 0-1 Fortuna Dusseldorf

18:30 Hansa Rostock 2-1 Darmstadt

18:30 Jahn Regensburg 2-2 Nurnberg 1

18:30 SC Paderborn 07 0-1 Schalke 04

17:00 Ehime FC 3-3 Omiya Ardija

16:00 Thespa Kusatsu 0-3 Ventforet Kofu

06:00 Cienciano 0-1 FBC Melgar

03:30 Sporting Cristal 5-2 Alianza Atletico Sullana

01:15 Alianza Lima 3-2 EM Deportivo Binacional

22:59 Carlos Manucci 1-3 UTC Cajamarca

01:00 Lokomotiv Plovdiv 2-2 Levski Sofia

22:45 CSKA 1948 Sofia 5-1 Botev Vratsa

22:59 Gornik Polkowice 1-1 Odra Opole

20:00 Zaglebie Sosnowiec 1-2 Puszcza Niepolomice

17:40 1 Arka Gdynia 0-1 GKS Tychy

22:00 Chernomorets Novorossiysk 2-2 FK Forte Taganrog

21:00 Volga Ulyanovsk 3-0 Zvezda Perm

20:30 SKA Rostov 1-0 Rotor Volgograd B

20:00 Spartak Nalchik 1-0 FK Chayka Pesch

20:00 FK Biolog 5-3 Alania-d Vladikavkaz

19:00 FK Zenit Izhevsk 0-1 Sibir-M Novosibirsk

19:00 Nosta Novotroitsk 0-3 Chelyabinsk

18:00 FC Lada Togliatti 0-0 FK Orenburg-2

18:00 Stavropolye-2009 2-3 FK Makhachkala

17:00 Tyumen 2-1 FK Ural-2

00:20 Al-Sadd 2-0 Al-Sailiya

22:35 Al Khor SC 1-4 Al Duhail

22:05 Al-Wakra 0-1 Al-Arabi SC

06:15 Libertad 0-3 Olimpia Asuncion

04:00 12 de Octubre 0-1 Cerro Porteno

16:30 Ansan Greeners FC 1-1 Busan I Park

19:00 Eintracht Braunschweig 2-2 VfL Osnabruck

18:00 1 Hallescher FC 1-1 TSV 1860 Munchen

06:05 Atletico Nacional Medellin 2-0 La Equidad

04:00 Deportivo Pereira 1-1 Atletico Junior Barranquilla

02:00 Atletico Bucaramanga 3-4 Millonarios

07:30 Yaracuyanos 1-3 Deportivo Lara

05:15 Deportivo Metropolitano 2-1 Atletico Venezuela

00:00 Mladost Lucani 0-0 Cukaricki Stankom 1

21:55 Kolubara 3-0 Novi Pazar

21:55 Radnicki Nis 1-0 FK Vozdovac Beograd

00:00 Altinordu 2-1 Bursaspor

00:00 Samsunspor 2-0 Keciorengucu

21:00 Boluspor 2-0 Kocaelispor

21:00 Ankaragucu 2-0 Genclerbirligi

00:00 Monarcas Morelia 2-2 Cimarrones de Sonora

22:15 1 IFK Lulea 1-4 Dalkurd FF

20:00 Sollentuna United 1-0 Pitea IF

19:00 Lindome GIF 2-1 Atvidabergs

18:00 Umea FC 2-3 Orebro Syrianska IF

16:30 Balestier Khalsa FC 1-0 Tanjong Pagar Utd

16:30 1 Young Lions 1-3 Lion City Sailors

21:00 Kari Akranes 1-3 Haukar Hafnarfjordur

17:00 1 CSM Politehnica Iasi 0-1 Gloria Buzau

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-2 Petrolul Ploiesti

17:20 Stal Rzeszow 1-0 Radunia Stezyca

21:30 FK Rad Beograd 2-1 FK Graficar Beograd

21:30 1 FK Loznica 2-0 FK Backa Backa Palanka

21:30 Kabel Novi Sad 1-1 Zlatibor Cajetina

21:30 FK Buducnost Dobanovci 2-3 IMT Novi Beograd

21:30 Indjija 1-0 FK Zarkovo

00:00 NK Brezice 1-1 Jadran Dekani

21:00 NK Primorje 2-2 Krsko Posavlje

00:00 Teshrin SC 1-1 Al-Shorta Damascus

20:00 Afrin SC 1-3 Al-Wahda Damascus

20:00 Jableh SC 1-0 Hutteen FC

20:00 Al-Karamah 3-1 Al Nawair

20:00 Al futowa 1-1 Al Ittihad (SYR)

20:00 Al-Jaish Damascus 4-2 Ha Ji lage

20:00 Al-Taleiah 1-2 Al Wathbah

01:30 1 Plaza Colonia 1-2 CA Penarol

22:30 Boston River 1-3 Wanderers FC

20:15 Centro Atletico Fenix 3-1 Rentistas

23:30 FC Vorskla Poltava 2-2 Desna Chernihiv

21:00 Kolos Kovalyovka 1-3 FC Mariupol

18:00 FC Mynai 2-2 Chernomorets Odessa

21:00 Frydek-Mistek 0-2 Hlucin

21:00 Sokol Hostoun 0-0 FC Pisek

21:00 Vrchovina 2-3 Slovan Rosice

15:30 Zlin B 0-1 Banik Ostrava B

15:30 Karlovy Vary Dvory 2-1 Slavia Prague B

15:30 Slovan Liberec II 0-1 Sokol Brozany

15:15 Unicov 0-0 Otrokovice

15:15 Hradec Kralove B 1-4 Pardubice B

15:15 Chlumec nad Cidlinou 0-1 SK Zapy

15:05 FK Pribram B 0-5 Loko Vltavin

20:00 1 Selangor 1-2 MISC-MIFA

20:00 Perak 2-1 Sabah

20:00 Kedah 4-1 Melaka

20:00 UiTM FC 1-0 Pahang

20:00 1 Pulau Pinang 2-2 Terengganu

20:00 Johor Darul Takzim 2-1 Kuala Lumpur

22:00 FC Sozopol 0-0 Marek Dupnitza

22:00 PFK Montana 2-0 Yantra Gabrovo 1

21:00 Sportist Svoge 0-0 Minyor Pernik

21:00 Spartak Varna 2-1 Livstrom

21:00 Septemvri Sofia 3-2 Ludogorets Razgrad II

21:00 Neff supporting Simic 2-2 Septemvri Simitli

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 FC Namdong 1

13:00 Siheung City 4-0 Dangjin Citizen

12:00 Jeonju Citizen FC 3-2 Goyang FC

20:45 Persija Jakarta 2-2 PSIS Semarang

18:15 Madura United 1-1 PSM Makassar

15:15 Arema Malang 1-1 Bhayangkara Surabaya United 1

12:45 Gold Coast city (w) 1-0 Souths United SC (w)

21:00 1 Tobol Kostanai 2-1 FK Kaspyi Aktau

20:00 Ordabasy 2-1 FC Kairat Almaty 1

19:00 FK Aktobe Lento 0-0 FK Taraz

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 3-1 FC Zhetysu Taldykorgan

16:00 Budai FC U19 0-2 Gyirmot SE U19

21:00 Super Nova 2-2 Tukums-2000

22:59 Sakaryaspor 2-0 Sariyer

22:59 Tarsus Idman Yurdu 1-0 Erzincanspor

22:59 Diyarbakirspor 0-2 Bodrumspor

22:59 1 Ispartaspor 0-0 Anadolu Selcukluspor

22:59 Afjet Afyonspor 2-2 Belediye Vanspor

22:59 2 Eskisehirspor 0-0 S.Urfaspor

20:30 Serik Belediyespor 0-3 Sivas Dort Eylul Belediyespor

20:30 Nazillispor 1-0 Pazarspor 1

20:30 Ergene Velimese 0-4 Corum Belediyespor

20:00 Turgutluspor 1-2 Bayburt Ozel Idare

20:00 Nigde Belediyespor 0-3 Ankaraspor FK

20:00 Kirsehir Koyhizmetleri 1-0 Amedspor

19:30 1 Adiyamanspor 0-2 Somaspor

17:00 ONS (w) 2-0 EBK (W)

01:00 Gyori ETO 2-2 Diosgyor VTK

22:00 Kecskemeti TE 1-0 Bodajk FC Siofok

22:00 Bekescsaba 2-3 SOROKSAR

22:00 Szolnoki MAV FC 0-5 Vasas

22:00 Szegedi AK 0-1 Szentlorinc SE

22:00 Pecsi MFC 2-1 Csakvari TK

21:00 Nyiregyhaza 2-0 FC Ajka

21:00 III.Keruleti TUE 0-0 Budaorsi SC

21:00 Dorogi FC 0-2 Szombathelyi Haladas

21:00 Dafuji cloth MTE 4-2 Duna-Tisza

05:00 OKC Energy FC 1-1 Louisville City FC

00:00 Belarus Beach Soccer 4-7 Portugal Beach Soccer 1

20:15 Spain Beach Soccer 3-5 Italy Indoor Soccer

18:45 Russia Beach Soccer 12-4 Switzerland Beach Soccer

Xem Thêm: nhan dinh valencia vs ahletic bilbao

17:30 Kazakh beach foot 2-9 Czech Republic Beach Soccer

17:30 Turkey Beach Soccer 3-4 Estonia Beach Soccer

16:00 Greece Beach Soccer 2-5 Moldova Beach Soccer

14:45 Lithuania Beach Soccer 4-3 Sweden Beach Soccer

14:45 Poland Beach Soccer 3-7 Ukraine Beach Soccer

18:00 Crumlin United 6-1 Skerries Town FC

17:00 Dublin Bus FC 2-5 Swords Celtic FC

17:00 Ayrfield United 2-0 Sheriff YC 3

21:00 1 Cray Wanderers 0-1 Potters Bar Town

22:59 Fethiyespor 5-1 Erokspor

20:30 Modafen Spor 2-4 Ofspor

20:30 Yldrm Belediyesispor 1-1 Kutahyaspor

20:30 Bergama Belediyespor 1-3 Hendek Spor

20:30 Dai Lin Jissbon 0-0 Turk Metal Kirikkale

20:00 Karaman Belediyespor 2-2 Sancaktepe Belediye Spor

20:00 Osmaniyespor 0-0 Kahta 02 Spor

20:00 Mamak FK 2-0 Elazigspor 1

20:00 Ceyhanspor 0-3 EdirnesporGenclik

20:00 Erzin Belediyespor 0-3 Hacettepe SK

20:00 Cankaya FK 4-1 Kardemir Karabukspor 1

20:00 Carsambaspor 2-2 Darica Genclerbirligi

20:00 Bayrampasa 1-0 Kestel

20:00 Yeni Altindag BS 0-3 Kusadasispor

19:30 Tepecik Bld 0-0 Gumushanespor

19:30 Artvin Hopaspor 1-2 Nevsehirspor Genclik 1

19:30 Fatsa Belediyespor 0-1 Batman Petrolspor

19:30 Kelkit Belediye Hurriyet 2-2 Catalca Spor

19:30 Yomraspor 1-1 Halide Edip Adivarspor

19:30 Yesilyurt Belediyespor 1-0 Sile Yildizspor

19:30 76 Igdir Belediye spor 4-2 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

19:30 Karaman Belediyesi Spor 1-1 Orduspor

19:30 Agri 1970 Spor 2-0 Mardin BB

19:30 Elazig Belediyespor 3-0 Kizilcabolukspor

21:00 MFK Dubnica nad Vahom 2-1 Humenne

15:30 MSK Zilina B 5-0 Slovan Bratislava B

15:30 FC Artmedia Petrzalka 1-2 Dukla Banska Bystrica

01:00 Reading U23 0-2 Nottingham Forest U23

01:00 Barra FC 0-0 Nacao

01:00 Cacador AC 3-0 Fluminense SC

01:00 Camboriu SC 3-1 Atletico Catarinense

01:00 1 Atletico Tubarao SC 1-0 Guarani de Palhoca 1

17:30 FK Alga Bishkek 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn

17:30 1 FC Kaganat 3-3 FC Abdish-Ata Kant

17:30 FC Ilbirs 2-3 Alay 1

21:00 SC Bettembourg 7-2 FC Alisontia Steinsel 1

00:05 Tunecas (W) 3-1 Kiche FC (W)

00:00 Gardenias de Coatepeque (w) 6-1 Malacateco (w)

22:59 Fray (W) 2-0 Mataquescuintla FC (w)

22:30 Pares (w) 0-2 Deportivo Mixco (W)

22:59 Chabab Atlas Khenifra 3-0 TAS de Casablanca

22:59 Chabab Ben Guerir 0-1 Itihad Z. Khemisset

15:00 AS Elfen Sayama (w) 0-3 Hiroshima Sanfrecce (W)

15:00 Albirex Niigata (w) 1-3 Nagano Parceiro (w)

14:00 Vegalta Sendai (w) 0-0 Nojima Stella (w)

00:00 Deportivo Guano 1-2 SC Imbabura

00:45 Manchester City (w) 1-2 Tottenham Hotspur (w)

20:00 Reading (w) 0-4 Arsenal (w)

20:00 Leicester City (w) 1-3 Manchester United (w)

20:00 Birmingham (w) 0-5 Brighton H.A. (w)

18:30 Chelsea FC (w) 4-0 Everton FC (w)

17:00 Tensung FC 1-0 Druk Lhayul FC

03:30 Municipal Limeno Reserves 3-1 CD Aguila Reserves 1

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-1 Santa Tecla U20

22:59 Alianza FC San Salvador Reserves 3-1 Atletico Marte Reserves

18:45 Egnatia 1-3 KS Perparimi Kukesi

18:45 Kastrioti Kruje 0-2 Tirana De Namo

15:30 1 FC Liefering 6-2 Rapid Vienna (Youth)

08:10 Deportivo Cali (w) 2-2 Independiente Santa Fe (w)

18:00 HB Koge (w) 1-0 Nordsjaelland (w)

02:00 Gudja United 2-2 Santa Lucia

00:00 Balzan FC 1-2 Birkirkara FC

22:00 Sirens 1-3 Hibernians FC 1

19:00 Vihiga United 1-1 Kenya Police FC

09:00 Santos Laguna (w) 5-4 Chivas Guadalajara (w)

05:00 Saint Louis Athletica (w) 0-0 Atlas (w)

00:00 Puebla (w) 0-1 Queretaro (w)

20:00 Edessaikos 3-0 Aris Avatou

20:00 Atalanti FC 0-1 Nea Artaki

20:00 Anagennisi Plagias 0-2 Posidonas Neas Michanionas

20:00 Aias Salaminas 0-2 Panahaiki-2005

20:00 Atsalenios 3-3 Ilioupoli

20:00 Proodeftiki FC 2-1 Aris Skalas 1

20:00 Fikis 1-0 Amvrysseas Distomou

20:00 Ethnikos Pireaus 3-0 APO Keratsini

19:00 AO Giouchtas 1-1 Aititos Spaton

19:00 Agios Nikolaos 3-2 Panelefsiniakos

21:30 NK TOSK Tesanj 3-0 FK Gorazde

21:10 Queretaro U20 2-2 Necaxa U20

21:00 Pumas U20 1-2 Chivas Guadalajara U20

22:00 NK Bedem Ivankovo 2-4 Vuteks Sloga

21:30 Slovam lovenson 0-0 Jadran LP

21:30 Nk Neretvanac Opuzen 2-0 NK Junak

16:00 GAJ Mace 2-1 NK Lucko

20:00 FK Valmiera 1-1 Rigas Futbola skola

18:00 Metta/LU Riga 0-3 FK Liepaja 1

04:00 Washington Spirit (w) 0-3 OL Reign Reign (w)

02:00 North Carolina (w) 0-1 Portland Thorns FC (w)

01:00 Independiente de Cauquenes 0-2 Colchagua CD

22:30 Deportes Valdivia 3-0 AC Colina 1

00:00 Bnei Majd Kurum 1-2 Maccabi Ahva Sha’ab

22:45 Leca 1-0 Lusitania 1

21:00 Arronches e Benfica 3-3 Vasco Gama VF do Campo

20:00 U. Lamas 1-1 Sp. Espinho

17:15 Vila Real 1-1 Tirsense

17:00 Damaiense 3-1 SC Lusitania Dos Acores

00:15 Shimshon Tel Aviv 3-1 Agudat Sport Nordia Jerusalem

07:00 Antigua GFC 2-1 Guastatoya

02:00 Nueva Concepcion 2-0 Xelaju MC 1

00:00 CSD Solola 0-2 Malacateco

22:59 Tipitapa 3-0 Real Xolotlan

21:00 Panerys Vilnius 1-2 Sveikata 1

17:00 Utenis Utena 3-0 FK Kauno Zalgiris III

16:00 1 FK FM Ateitis 4-4 VMFD Zalgiris III

20:00 AC Horsens 1-3 Fredericia

19:00 Jammerbugt 4-3 Herfolge Boldklub Koge

17:45 Helsingor 2-2 Hvidovre IF

15:10 1 Moggill FC 1-3 Newmarket SFC

00:00 AEK Larnaca 2-1 Omonia Nicosia FC

22:59 1 Doxa Katokopias 2-0 Anorthosis Famagusta FC 1

21:00 FK Lokomotiva Gradsko 1-2 FK Sloga 1934 Vinica

21:00 Detonit Junior 0-0 FK Kozuv

21:00 Belasica Strumica 2-1 Pehchevo

21:00 FC Vardar Skopje 1-0 Voska Sport

21:00 FK Teteks Tetovo 1-1 FK Kadino

21:00 FK Ohrid 2004 0-1 Sileks

21:00 FK Rinija Gostivar 0-2 KF Besa Doberdoll

21:00 Korab Debar 1-0 KF Veleshta

21:00 Pobeda Prilep 1-1 Kamenica-Sasa

21:00 FK Osogovo 2-0 Bratstvo 07

16:33 Curtin University FC U23 (W) 0-2 Murdoch University Melville FC U23 (W)

12:00 Perth SC U23 (W) 1-3 Fremantle City FC U23 (W)

14:00 Perth SC (w) 2-0 Fremantle City FC (w) 1

02:30 1 AD Cariari Pococi 1-2 Futbol Consultants Moravia

18:30 Gandzasar Kapan 0-3 Lernayin Artsakh

21:00 1 Etzella Ettelbruck 3-0 Rodange 91

21:00 Red Boys Differdange 0-0 Swift Hesperange

21:00 Victoria Rosport 1-2 UNA Strassen

21:00 CS Petange 0-1 FC Wiltz 71

21:00 Racing Union Luxemburg 3-4 F91 Dudelange

21:00 US Mondorf-les-Bains 3-2 Hamm RM Benfica FC

21:00 Hostert 0-3 Jeunesse Esch

20:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-1 Jagiellonia Bialystok (Youth)

17:00 Zha Buse U19 2-2 Stal Rzeszow Youth

22:00 Barcelona B 0-0 UE Llagostera

22:00 Unionistas de Salamanca 3-0 Extremadura

22:00 Real Balompedica Linense 1-0 Castellon 1

22:00 Cultural Leonesa 2-1 Athletic Bilbao B

17:00 SD Logrones 3-0 CD Tudelano

17:00 Atletico Sanluqueno 1-0 Sevilla Atletico

17:00 UD San Sebastian Reyes 2-1 CF Rayo Majadahonda

17:00 Baleares 0-0 Villarreal B

13:00 Albany Creek Reserve 4-2 The Gap FC Reserve

12:00 St George Willawong Reserves 2-2 Toowong Reserves

19:00 Reutlingen(U17) 1-2 SpVgg Unterhaching U17

18:00 Kaiserslautern U17 4-1 SV Wehen Wiesbaden U17

18:00 Eintracht Frankfurt U17 0-7 VfB Stuttgart U17

16:00 Greuther Furth U17 1-0 Nurnberg U17

16:00 Bayer Leverkusen U17 0-4 Monchengladbach U17

01:00 1 Xerez Deportivo 2-1 UD Los Barrios

01:00 Ciudad de Murcia 2-1 UCAM Cartagena

00:00 Conil CF 0-0 Puente Genil

00:00 CD Choco 1-1 Viveiro CF

00:00 Huetor Tajar 0-0 Almeria B 1

00:00 EMD Aceuchal 1-3 Arroyo Club Polideportivo

00:00 SP Villafranca 1-1 Olivenza FC

00:00 UP Plasencia 4-1 CD Don Alvaro

00:00 Atletico Porcuna CF 1-1 CD El Palo

00:00 AD Hogar Alcarreno 0-3 CD Guadalajara

00:00 Moralo CP 4-0 Jerez Industrial CF

00:00 CD Utrera 1-2 Recreativo Huelva

00:00 Motril 2-1 Malaga B

00:00 CD Cabecense 1-0 UD Tomares

00:00 Vianes 0-2 Tudelano

00:00 CA Antoniano 1-1 CD Pozoblanco

00:00 CE Manresa 3-1 UE Sants

23:30 La Union CF 0-0 UD Los Garres

23:30 Deportivo Ourense 1-3 CF Noia

23:30 ED Moratalaz 1-0 CF Pozuelo Alarcon

23:30 1 CD Torrijos 0-1 Villarrubia CF 1

23:30 CD Bala Azul 1-0 Deportiva Minera

23:30 Caravaca CF 1-2 Archena Sport

23:05 Figueres 1-1 UE Vilassar de Mar

22:59 CD Bullense 1-1 Racing Murcia

22:59 Caudal 1-0 Real Oviedo B

22:59 CD Olimpic Xativa 1-0 Jove Espanol

22:59 UD Somozas 2-0 CSD Arzua

22:59 Juventud Torremolinos CF 0-0 CD Huetor Vega

22:59 Juvenil Ponteareas 1-0 CD Estradense

22:59 Yeclano Deportivo 4-2 Murcia B

22:59 CF Alondras 2-1 Atletico Arnoia

22:59 CD Tuilla 3-2 CD Mosconia

22:59 Cenicero 1-0 CD Berceo

22:59 Athletic Torrellano 3-2 Silla CF

22:59 Orihuela CF 1-3 Valencia CF Mestalla

22:59 Casalarreina 5-1 CF Rapid De Murillo

22:59 Palencia 2-1 Atletico Astorga

22:59 Almazan 2-0 CD Mirandes B

22:59 Luarca CF 0-0 UD Gijon Industrial

22:59 CF Trujillo 1-2 Extremadura B

22:59 CD Agoncillo 1-1 Haro Deportivo

22:59 Epila CF 1-0 Real Zaragoza B

22:59 Bell Bridget 0-3 CF Calamocha

22:45 CD Lealtad 0-1 Real Titanico Laviana

22:45 CD Colunga 1-1 CD Covadonga

22:30 Deportivo La Coruna B 0-0 Racing Villalbes 1

22:30 Alfaro 1-1 CD Varea

22:30 CD Corellano 0-1 MRA Navarra

22:30 CD Binefar 1-1 CA Monzon

22:30 Huracan de Balazote 0-1 Quintanar Del Rey

22:30 1 UB Conquense 0-0 Manchego Ciudad

22:30 CA River Ebro 2-0 CDFC La Calzada

22:30 CD Anguiano 3-2 Calahorra B

22:00 Santa Anastasia 2-2 Barbastro

22:00 CD Robres 1-0 CD Carinena

22:00 Murchante 0-1 CA Cirbonero

22:00 UP Langreo B 2-1 SD Navarro CF

22:00 Biescas 0-1 Giner Torrero

22:00 Sofan 1-1 Rapido de Bouzas

21:30 Portmany 0-2 Llosetense

19:00 UD Gran Tarajal ST 2-0 Tenisca

18:00 Tenerife B 3-0 Union Viera

18:00 1 Marino 1-0 UD Las Zocas

18:00 CD Atletico Paso 2-0 Arucas CF

17:30 CE Mercadal 1-1 San Rafael

17:30 Girona B 2-1 Sant Andreu

17:15 CD Alhaurino 4-1 CD Torreperogil

17:00 CP San Cristobal 0-2 CF Peralada

17:00 1 CDF Tres Cantos 1-2 Torrejon CF

17:00 Tuoer De Cilliers 3-0 CD La Virgen Del Camino

17:00 AD Villaviciosa De Odon 1-2 CD Paracuellos Antamira

17:00 CD Llanes 1-2 CD Praviano

17:00 CP Villarrobledo 1-1 CD Azuqueca

17:00 CD Rota 1-3 AD Cartaya

17:00 the Sith 1-3 SD Lenense

17:00 CD Cuarte Industrial 1-0 Utebo FC

17:00 Albacete B 3-2 Miguelturreno

17:00 CD Azuaga 1-1 CD Miajadas

17:00 Sporting de Gijon B 3-2 L Entregu CF

17:00 1 Torrent C.F 1-1 Callosa Deportiva CF

17:00 CD Ribert 1-1 CD Guijuelo

17:00 Hercules II 2-1 Atzeneta UE

17:00 Pobla De Mafumet CF 2-0 LHospitalet

16:45 Grama 3-1 EC Granollers

16:30 Parla Escuela 3-1 Las Rozas

16:30 Villaverde Boetticher CF 1-0 RCD Carabanchel

16:30 Recambios Colon CD 0-2 Elche CF Ilicitano

16:30 CF Trival Valderas 1-0 CD Colonia Moscardo

16:30 Getafe B 2-0 CD Galapagar

16:30 UD Torre del Mar 2-0 UD San Pedro

16:30 Inter Ibiza 0-3 UD Poblense

16:30 CD Calamonte 1-1 CD Badazus II

16:15 AD Complutense Alcala 2-1 RSD Alcala Henares

16:00 UCAM Murcia CF B 1-1 Huercal

16:00 Mazarron CF 1-1 EG El Palmar

16:00 Fuenlabrada B 3-0 Alcorcon B

15:00 FC Cartagena B 5-1 Lorca Deportiva FC

01:00 FAR Forces Armee Royales 3-1 Buffles du Borgou

00:00 Diambars 3-0 Wakirya Athletic Club

23:15 Mafunzo FC 0-1 Interclube Luanda

22:30 ASC Kara 3-0 Concorde

22:30 US Ben Guerdane 3-1 AS Police (Niamey)

22:00 ASFA-Yennega 0-0 Calor de San Pedro

21:30 Mangasport 0-0 Orapa United

20:00 Revenue Authority 2-1 Ethiopia Bunna

20:00 CFFA 0-0 Kabwe Warriors

12:10 Southern United 2-4 Real Kakamora

20:00 FK Panevezys-2 4-0 FK Minija

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0 Suduva Marijampole II

12:00 Koloale FC (W) 1-1 Naha FC (w)

16:00 Steaua Bucuresti U19 2-1 Dinamo Bucharest U19

16:00 2 FC Academica Clinceni U19 1-5 CSA Steaua Bucuresti U19

16:00 FC Voluntari U19 3-0 ACS Bucharest U19

16:00 FC Ripensia Timisoara U19 2-5 ACS Poli Timisoara U19

21:30 Tomasov 4-2 Dunajska Luzna

21:00 Galanta 2-2 Slovan Duslo Sala

21:00 OFK Malzenice 1-1 FK Tempo Partizanske 2

20:30 1 OFK-SIM Raslavice 1-2 Spisska Nova Ves

20:30 Sobrance Sobranecko 1-0 Spisske Podhradie

15:30 Slavia TU Kosice 1-1 MFK Vranov nad Topou

15:30 Jednota Banova 1-0 FK Podkonice

00:30 Tegs SK 2-3 Umea FC Academy

20:00 Rappe GOIF 7-0 KSF Prespa Birlik

19:00 Skiljebo SK 3-2 Jarfalla

00:30 Al-Baq’s 0-3 Al-Jazeera

00:30 Al Faisaly 0-2 Shabab AlOrdon

22:00 Al Hussein Irbid 1-4 Ramtha Club

20:00 Rosenborg U19 2-1 Bryne FK U19 1

00:00 Atletico Pulpileno 1-0 UD Levante B

00:00 Mar Menor 1-1 Eldense

00:00 Villanovense 2-0 Velez CF

00:00 Bergantinos CF 0-0 UC Ceares

00:00 Atletico Mancha real 2-0 CS Puertollano

00:00 1 CF Intercity 1-2 Hercules 3

00:00 UD Alzira 2-2 CF La Nucia

00:00 Cordoba 3-1 Cadiz B

00:00 Antequera CF 2-1 Don Benito

22:59 CF Badalona 2-2 Lleida

22:59 CD Izarra 2-1 UD Logrones B

22:59 Burgos Promesas 2-1 Pena Sport

22:59 Toledo 0-1 Aguilas CF

22:59 Cacereno 2-0 Xerez Deportivo FC 1

22:59 Suokuaili Moss 1-3 Ejido

22:30 Brea 1-1 Terrassa

22:00 Compostela 3-0 CD Cristo Atletico

22:00 Rio Sports 2-0 CD Ardoi Draw

22:00 Marino luanco 0-2 Arosa SC

22:00 1 UD Llanera 1-1 Real Aviles 1

22:00 Arenas Club de Getxo 2-0 CD Cayon

22:00 G. Segoviana 3-1 CD Artistico Navalcarnero

22:00 Club Deportivo Tropezon 0-2 SD Gernika

21:00 Real Sociedad C 1-0 Sestao

18:15 CD Mensajero 2-2 UD Tamaraceite

18:00 UD San Fernando 1-2 CD Montijo

18:00 Las Palmas Atletico 2-2 Panaderia Pulido

17:00 Andratks 0-1 Teruel

17:00 Mostoles 2-2 Pontevedra

17:00 CD Arenteiro 1-1 Union Langreo

17:00 CD San Roque de Lepe 1-2 CD Coria

17:00 AE Prat 2-0 RCD Espanyol B 1

17:00 Merida AD 1-1 AD Ceuta

17:00 Numancia 2-0 Cerdanyola del Valles

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 SD Tarazona 1

17:00 SD Huesca II 1-1 SCR Pena Deportiva

17:00 CE Europa 1-2 CD Ebro

16:30 SD Ejea 1-2 Formentera

16:00 CD Marchamalo 0-0 UD Melilla

22:59 Ahironas Liopetriou 1-3 Karmiotissa Polemidion

22:00 FC St.Gallen U21 0-1 FC Paradiso

21:00 FC Winterthur U21 0-2 FC Wettswil Bonstetten

20:00 Langenthal 2-4 Grasshoppers U21

20:00 La Sarraz-Eclepens 2-1 FC Martigny Sports

19:30 FC Munsingen 3-0 FC Luzern U21

15:30 SWQ Thunder 2-2 Sunshine Coast FC

15:15 Taringa Rovers 1-4 Samford Ranges

13:15 Coomera 0-1 Grange Thistle SC

19:25 Zabkovia Zabki (w) 4-1 Biedrzychowice (w)

17:00 UKS SMS II Lodz (w) 1-5 Sportowa Czworka Radom (w)

05:00 Platense 1-4 CD Vida

04:00 Real Sociedad Tocoa 1-0 Honduras Progreso

20:00 Weiche Flensburg 08 II 2-2 SV Frisia 03

19:00 VfB Lübeck II 0-3 Oldenburger SV

20:30 1 FK Etar Veliko Tarnovo (w) 1-1 Pirin Blagoevgrad (w) 1

15:00 LP Super Sport Sofia (w) 0-6 FK Lokomotiv Stara Zagora (w)

20:00 Montfermeil U19 2-1 Drancy U19

20:00 Toulon U19 0-1 Marseille U19

20:00 Tours U19 1-0 SPA Merignacais U19 1

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 1-0 Cannes AS U19

20:00 Avranches U19 2-0 Concarneau U19

20:00 Valenciennes US U19 4-1 Caen U19

20:00 Montpellier U19 2-1 Nice U19

20:00 1 Chateauroux U19 0-2 Laval U19

20:00 Orleans US 45 U19 1-1 Le Havre U19

20:00 NimesU19 0-1 Toulouse U19

20:00 Angers SCO U19 3-0 Rennes U19 1

20:00 Colomiers U19 7-2 Pieve di Lota U19

20:00 Nantes U19 1-3 Brest Stade U19

20:00 Ajaccio U19 0-1 Istres U19

20:00 1 Evreux U19 1-1 Chambly FC U19

20:00 1 St Pryve St Hilaire U19 0-2 Amiens U19

20:00 Nancy U19 3-5 Dijon U19

20:00 Paris FC U19 1-0 SochauxU19 1

20:00 Bourg Peronnas U19 3-0 Pontarlier U19

20:00 USSA Vertou (U19) 0-1 Le Mans U19

20:00 Clermont U19 1-4 AuxerreU19

20:00 ASPTT Dijon U19 0-3 Lyon U19

20:00 Torcy U.S U19 1-1 Troyes U19

16:00 Bordeaux U19 2-1 Guingamp U19

16:00 1 Saint Etienne U19 2-0 Monaco U19

21:00 1 Olympiakos Piraeus U19 1-2 Atromitos U19

20:30 PAOK Saloniki U19 0-0 PAS Giannina U19 1

19:00 Volos Nps U19 1-0 PAS Lamia U19 1

20:00 FC Treaty United (w) 0-4 Wexford Youths (w)

20:00 Agarista CSF Anenii Noi (W) 1-1 CS Noroc (w)

01:45 Sportivo Trinidense 1-0 2 de Mayo PJC

21:00 Fulgencio Yegros 1-1 Sportivo San Lorenzo

21:00 1 Atyra FC 2-2 Club Fernando de la Mora

22:15 Fylkir/Ellidi U19 5-1 Dahl vickreni Ma GREE U19

20:00 Keflavik Reynir Vidir II U19 2-2 Aotulan U19

20:00 Barry Town (W) 7-2 The New Saints (W)

23:30 FC Neftci Baku 1-2 Qarabag

21:00 Sabail 1-0 Standard Sumgayit

22:59 Inter Club Escaldes 2-1 Sant Julia

18:00 Aarhus 1900 (w) 1-0 aalborg Freja (w)

22:10 SV Telfs 5-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

22:00 SC Austria Lustenau B 1-1 FC Lauterach

21:00 FC Wolfurt 3-0 Dornbirner SV

21:00 FC Brauerei Egg 1-2 Sc Rothis

21:00 1 SC Schwaz 1-2 SC Imst

15:30 SVG Reichenau 3-0 SV Innsbruck

22:00 Mamelodi Sundowns 2-0 Kaizer Chiefs

20:00 Royal AM 1-0 Chippa United

22:00 Pescara Youth 0-0 Empoli U20

17:00 AS Roma U20 1-0 Sassuolo U20

15:45 1 Lecce U20 1-1 Bologna U20

22:00 1 Postojna 2-2 NK Adria Miren

22:00 Brda 0-3 NK Fama Vipava

21:00 IK Myran 3-3 Korsnas FF

20:00 Tampere United 4-1 Pirkkalan JK

20:00 ToTe 1-0 EPS Reservi

19:00 Roi United 4-2 FC Raahe

18:00 LaPa 1-2 Edustus IPS

18:00 Arminia Bielefeld U19 1-2 Fortuna Dusseldorf U19

16:00 Schalke 04 U19 4-1 Koln U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 4-1 Viktoria koln U19

16:00 VfL Osnabruck U19 0-2 Holstein Kiel U19

01:00 HB Torshavn 4-0 NSI Runavik

21:00 TB/FCS/Royn 0-6 Vikingur Gotu

21:00 07 Vestur Sorvagur 2-2 B36 Torshavn

21:00 EB Streymur 1-0 IF Fuglafjordur

21:00 Toftir B68 0-5 KI Klaksvik

05:05 Deportivo Xinabajul 0-0 Suchitepequez

04:00 1 Chimaltenango FC 1-7 C.S.D. Comunicaciones B

03:00 Plataneros La Blanca 1-0 CSD Amatitlan

00:00 Deportivo Sanarate 1-2 Deportivo Mixco

00:00 Juventud Pinulteca FC 4-0 CSD Agua Blanca

00:00 KOM Podgorica 2-0 OFK Titograd

00:00 FK Berane 3-2 OSK Igalo

22:00 1 FK Grbalj Radanovici 0-3 Jedinstvo Bijelo Polje 1

22:00 Cetinje 0-2 Bokelj Kotor

22:00 Arsenal Tivat 2-1 FK Mladost DG

17:30 Kaizer Chiefs Reserves 3-0 Orlando Pirates Reserves

18:00 Lashyn Karatau 4-1 Bulat Temirtau

18:00 Herlufsholm GF (w) 1-3 ASA Aarhus (w)

00:00 Lithuania Indoor Soccer 1-2 Venezuela Futsal

22:00 Kazakhstan Indoor Soccer 6-1 Costa Rica Futsal

22:00 Uzbekistan Futsal 4-5 Guatemala Futsal

20:00 Russia Indoor Soccer 9-0 Egypt Futsal

13:00 Mio Biwako Shiga 0-2 Ban Di Tesi Iwaki

13:00 Sony Sendai 1-2 FC Kariya

13:00 Kochi United 1-1 Maruyasu Industries

13:00 Nara Club 2-2 Honda Lock SC

12:30 FC Tiamo Hirakata 1-4 Veertien Kuwana

00:35 1 Al-Shabab(KSA) 2-0 Al-Hazm

22:50 Al-Taawon 1-1 Al Ahli Jeddah

22:40 Al-Baten 0-2 Al-Fateh

22:30 Al-Ettifaq 2-2 Al Raed

22:30 LPRC Oilers 3-0 Asokara

21:30 Akonangui 0-2 Zanaco

21:30 Fovu Baham 2-2 Petro Atletico de Luanda

21:00 Akwa United 1-0 CR Belouizdad

21:00 Young Africans 0-1 Rivers United

20:00 Fasil Kenema 2-2 Al-Hilal Omdurman

20:00 Mogadishu City 0-0 APR FC

18:00 Kmka 0-2 Al ittihad(LBY)

12:00 Tuuliin Tom Tulnuud 1-2 Selenge FC

20:00 Al-Nejmeh 0-0 Al-Safa

19:30 1 Al Bourj 1-0 Al-Ansar (LIB)

19:30 Shabab Sahel 1-1 Al Akhaahli Alay

20:00 Thisted FC 3-1 HIK Hellerup

20:00 Kolding FC 1-1 Hillerod Fodbold

19:00 Aarhus Fremad 1-1 Naestved

18:45 FA 2000 1-0 Skive IK

18:00 B93 Copenhagen 4-0 Middelfart G og

18:00 AB Copenhagen 1-2 Brabrand

19:30 Desportivo Maputo 0-0 Ferroviario de Nampula

15:00 Mokpo City 3-2 Ulsan Citizens

01:30 AC Monopoli 2-1 Messina

01:30 1 Feralpisalo 1-1 Mantova

01:30 A.S Andria Bat 0-1 Francavilla

01:30 1 Avellino 1-1 Latina

01:30 AZ Picerno ASD 0-1 Bari

01:30 Pro Patria 1-0 JuventusU23

01:30 Nuova Monterosi 2-3 Nuovo Campobasso

01:30 US Fiorenzuola 0-2 Albinoleffe

22:30 Modena 0-0 Teramo

22:30 ACD Virtus Entella 2-0 Lucchese

22:30 Cesena 0-0 Imolese 1

22:30 SudTirol 2-0 Trento

22:30 Renate AC 3-1 USD Virtus Verona 1

22:30 Catanzaro 1-1 Potenza

22:30 1 Vibonese 1-3 Juve Stabia

Xem Thêm: Nhận định Sevilla vs Atletico Madrid (2 giờ sáng 5.4): Cuộc chiến giữa sân

22:30 Pro Vercelli 1-0 Seregno

22:30 Robur Siena S.S.D. 3-0 Carrarese

22:30 Reggio Audace FC 0-0 Gubbio

22:30 Pontedera 2-0 Pistoiese

22:30 Pescara 2-2 Vis Pesaro 1

22:30 Olbia 3-2 Viterbese 1

19:30 Fermana 0-1 Montevarchi

19:30 1 Paganese 1-0 Catania

21:00 BK Hacken (W) 2-0 Orebro (w)

21:00 AIK Solna (w) 0-1 Pitea IF (w)

20:00 Eskilstuna United (w) 2-1 Vaxjo (w)

19:00 Kristianstads DFF (w) 1-0 Linkopings (w)

19:00 Hammarby (w) 1-2 FC Rosengard (w)

17:00 Tartu JK Maag Tammeka B 0-8 FC Nomme United

22:30 Honka Espoo (w) 1-2 TiPS Vantaa (w)

20:00 SV Drochtersen/Assel 0-4 St Pauli II

20:00 FC Hansa Luneburg 2-2 SV Atlas Delmenhorst

19:00 Eintracht Norderstedt 1-2 VFB Lubeck

19:00 Holstein Kiel II 3-1 Hamburger SV (Youth)

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 3-1 FK Pirmasens

18:00 Berliner AK 07 4-2 Germania Halberstadt

18:00 FSV Union Furstenwalde 2-1 ZFC Meuselwitz

18:00 Berliner FC Dynamo 2-0 BSG Chemie Leipzig

22:00 Sturm Graz 2-1 SG Austria Klagenfurt

19:30 LASK Linz 0-2 Austria Wien

19:30 Rheindorf Altach 1-1 SV Ried

17:00 Rosenborg BK (w) 4-0 Avaldsnes (w)

21:00 Rabotnicki Skopje 2-0 Bregalnica Stip

21:00 Borec Veles 2-1 Pelister Bitola

21:00 Academy Pandev 4-1 FK Makedonija Gjorce Petrov 1

21:00 FK Tikves Kavadarci 0-2 Renova Cepciste

21:00 FC Struga Trim Lum 1-0 Olimpus Skopje Balashikha

22:59 Sheriff Tiraspol 2-0 CS Petrocub

21:00 FC Sfintul Gheorghe 0-1 Dinamo-Auto

20:20 Neftchi Fargona 2-0 Buxoro FK

20:20 Xorazm Urganch 5-2 Yangiyer

19:30 Navbahor Namangan B 1-1 FK Chigatoy

19:15 Dinamo Samarqand 1-0 Olympic FK Tashkent

18:30 Jizak 3-4 Zaamin

18:30 FC Bunyodkor II Chrichik 2-2 Paktako 79

21:00 NK Publikum Celje U19 1-0 ND Ilirija U19

20:00 Ns Mura U19 4-1 NK Bravo U19

01:00 Red Star Waasland 0-2 Westerlo

21:00 Lierse 4-1 Jeunesse Molenbeek

20:30 Amman FC 2-4 Al Yarmouk

20:00 Sama Al Sarhan 4-2 AL-Sareeh

20:00 Al Yarmouk 4-2 Dar Al-Dawa

18:35 Beijing BeiKong 2-2 Xinjiang Tianshan Leopard

18:35 Kunshan FC 0-1 Heilongjiang Lava Spring 1

18:35 Suzhou Dongwu 0-1 Zhejiang Greentown

14:30 1 Chengdu Better City FC 3-1 Shanxi Chang An Athletic FC

20:00 1 Hodd 0-0 Kongsvinger 1

20:00 Fram Larvik 2-2 Nardo FK

18:00 Alta 1-3 Eidsvold Turn

01:00 Santoli 2-0 America PE

21:00 Cabinteely U19 2-2 Finn Harps U19

20:00 Drogheda United U19 2-0 Bray Wanderers U19 2

20:00 Derry City U19 5-2 UCD U19

20:00 Cork City U19 3-2 Shelbourne U19 1

14:55 Salisbury United 0-3 Noarlunga United

20:00 Ferencvarosi TC (w) 4-1 Viktoria FC Szombathely (w)

04:15 Alianza San Salvador 3-1 Atletico Marte

04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-0 Santa Tecla

04:00 Once Municipal 1-3 CD FAS

04:00 2 Luis Angel Firpo 1-1 A.D. Isidro Metapan 1

22:00 OLS Oulu 0-2 SJK Akatemia

21:00 GrIFK Kauniainen 4-4 Kaarinan Pojat 1

20:00 GBK Kokkola 2-4 Narpes Kraft

20:00 Honka Akatemia 1-1 EPS Espoo

18:00 SC KuFu-98 2-0 PeKa

02:00 Sport Club Recife (Youth) 3-2 Corinthians Paulista (Youth)

01:00 Atletico Paranaense (Youth) 3-5 Fortaleza (Youth)

01:00 Santos (Youth) 2-1 Atletico GO (Youth)

01:00 Ceara (Youth) 1-3 Chapecoense (Youth)

01:00 Botafogo RJ (Youth) 1-4 Fluminense RJ (Youth)

21:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) 4-2 Sao Paulo (Youth)

20:00 Atletico Mineiro (Youth) 3-1 Vasco da Gama (Youth) 1

21:45 Suure-Jaani United (w) 1-3 Saku Sporting (w)

21:00 Sokol Sieniawa 1-0 Unia Tarnow

21:00 Orleta Radzyn Podlaski 3-2 Avia Swidnik

21:00 LKS Lagow 2-1 Weiss La sang dome

21:00 1 Chelmianka Chelm 2-2 Podlasie Biala Podlaska

21:00 Polonia Bytom 1-2 Zaglebie Lubin B

21:00 KP Starogard Gdanski 1-1 Stolem Gniewino

20:00 Baltyk Koszalin 4-1 ZKS Kluczevia

19:00 Elana Torun 2-2 Zawisza Bydgoszcz SA

19:00 1 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1 Swit Skolwin

18:00 Cracovia II 4-0 Stal Stalowa Wola

17:00 Pogon Szczecin II 2-1 Sokol Kleczew

17:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-0 Blonianka Blonie

17:00 Miedz Legnica II 2-0 Karkonosze Jelenia Gora

22:59 CP Flecha Negra U19 1-3 Alcorcon U19

21:30 UD Cornella U19 1-2 CD San Francisco U19 1

17:00 UD Tomares U19 2-1 Tiro Pichon U19

17:00 Seneca CF U19 3-4 CD Santa Fe U19 1

17:00 Pabellon Ourense CF 0-0 Racing Santander U19

17:00 CD Pamplona U19 1-2 CD Alaves U19

17:00 CD Getxo U19 1-1 Mutilvera U19

17:00 Lugo U19 1-0 Compostela U19

17:00 UDC Txantrea U19 1-3 Danok Bat U19

16:30 Mallorca U19 1-0 CD Ebro U19

16:30 Calavera CF U19 2-1 Castilleja CF U19

16:00 Valladolid U19 1-0 Gimnastica Segoviana U19

16:00 Atletico Perines U19 3-0 ED Val Minor Nigran U19

20:00 Marseille (w) 2-3 Nice W

20:00 Lens (W) 0-0 Lille OSC Metropole (w)

21:30 SK Libcany 1-0 FK Cernilov 1

21:00 Tatran Sedlcany 2-2 Slavoj Myto

21:00 Sumperk 1-2 Bzenec

21:00 Frenstat Pod Radhostem 3-1 Opava II

21:00 Sokol Tasovice 0-1 AFC Humpolec

21:00 FK Louny 3-2 FK Olympie Brezova

21:00 Sardice 6-0 Stara Rise

15:15 Slavicin 1-1 FC Vsetin

15:15 1 Meteor Praha 0-2 Spolana Neratovice

15:15 MFK Karvina B 3-0 Rymarov

00:00 Slavia Praha 2-1 Synot Slovacko

21:00 Mlada Boleslav 3-3 Sigma Olomouc

21:00 Baumit Jablonec 1-0 MFK Karvina

19:00 Dynamo Ceske Budejovice 0-1 Hradec Kralove

15:00 Brisbane Olympic United FC 0-2 Brisbane Roar (Youth)

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC 0-2 Queensland Lions SC

02:30 San Luis Quillota 3-2 Lautaro de Buin

22:30 CD Magallanes 0-0 Coquimbo Unido

22:00 CD Copiapo S.A. 5-0 Rangers Talca 1

20:00 Fredrikstad 2-1 Sogndal

15:30 See Kwae FC 1-1 Watbot FC

12:40 Brisbane Olympic FC U23 2-0 Brisbane Roar U23 1

21:00 Neulengbach (w) 2-2 First Vienna (W)

15:30 Sturm Graz/Stattegg (w) 3-2 Vorderland (w)

22:00 SK Slovan Varnsdorf 3-1 FK Graffin Vlasim

22:00 FK MAS Taborsko 3-0 Trinec

15:30 Sparta Praha B 1-0 Usti nad Labem

15:15 Viktoria Zizkov 1-4 Vyskov

05:00 Costa Del Este 1-1 CA Independente

17:45 CSKA Pamir Dushanbe 1-2 Ravshan Kulob

22:59 Volna Pinsk 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk

21:00 FC Baranovichi 1-1 FC Belshina Babruisk

19:00 Krumkachy Minsk 3-2 Shakhter Soligorsk II

02:00 Luqa St. Andrew’s 0-2 Qrendi

02:00 St. Andrews 1-1 Marsa

22:00 Melita FC Saint Julian 1-0 Marsaxlokk FC

22:00 Vittoriosa Stars 1-4 Pembroke Athleta

20:00 North Macedonia U17 2-1 Cyprus U17

18:15 Nepal (w) 0-0 Bangladesh (w)

03:00 Deportivo Kivon 1-1 CD Villa Real Sociedad

21:00 Eintracht Northeim 0-1 MTV Gifhorn

21:00 LTS Bremerhaven 1-1 SFL Bremerhaven

20:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-0 Cronenberger SC

20:30 Habenhauser 1-2 SC Borgfeld

20:30 FC Monchengladbach 1894 0-4 SC Velbert

20:30 Siegburger SV 04 1-2 SpVg Frechen 20

20:30 TuRU Dusseldorf 3-3 SpVg Schonnebeck

20:30 FSV Duisburg 0-1 VfB Hilden

20:15 TuS Ennepetal 2-3 ASC 09 Dortmund

20:00 Adams Sam Beek 2-3 Holzwickeder SC

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-3 Borussia Freialdenhoven

20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 2-0 SVG Gottingen 07

20:00 Heeslinger SC 2-1 SC Spelle-Venhaus

20:00 Wattenscheid 09 3-2 SV Westfalia Rhynern 1

20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 2-4 Hurth

20:00 FC Eintracht Rheine 1-0 Westfalia Herne

20:00 FSV Salmrohr 2-5 Sportfreunde Eisbachtal

20:00 SV Breinig 0-5 Hennef 05

20:00 TSG Sprockhovel 6-1 RSV Meinerzhagen

20:00 Hammer SpVg 1-3 SC Paderborn 07 II

20:00 Siegen Sportfreunde 0-0 SC Preussen Munster II

20:00 DJK Ammerthal 0-3 Eintracht Bamberg

20:00 TVD Velbert 1-0 FC Kleve

20:00 Germania Egestorf 4-1 MTV Wolfenbuttel

20:00 Union 60 Bremen 2-1 TuS Schwachhausen

20:00 Werder Bremen III 1-1 Aumund-Vegesack

20:00 TSV Schwabmunchen 1-3 FC Ingolstadt 04 Am

20:00 VfL Alfter 0-0 SV Deutz 05

20:00 Eintracht Celle 1-2 Kickers Emden

20:00 1 Bergisch Gladbach 09 2-2 VfL Vichttal

20:00 TuS Bersenbruck 0-2 VfL Oldenburg

20:00 Schwarz-Weiss Essen 5-1 SC Dusseldorf-West 1

20:00 FC Kray 3-2 SC Union Nettetal

20:00 Gutersloh 0-0 TuS Haltern

19:00 Wacker Nordhausen 0-2 VFC Plauen

19:00 SV 1899 Merseburg 0-4 Carl Zeiss Jena II

19:00 Hertha 06 Charlotten 1-1 SFC Stern 1900 1

19:00 FC Mecklenburg Schwerin 0-0 Mahdov FC

19:00 Hertha Zehlendorf 2-0 Ludwigsfelder FC

19:00 SC Staaken 4-1 RSV Eintracht 1

19:00 Einheit Rudolstadt 1-1 Rot-Weiss Erfurt

16:00 ESC Geestemunde 2-0 BSC Hastedt

20:00 URS Lixhe-Lanaye 0-0 Dessel Sport

20:00 Sint-Eloois-Winkel 1-1 KFC Mandel United

20:00 RFC de Liege 0-0 Tienen 1

20:00 Francs Borains 2-0 La Louviere Centre

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 1-2 US Levico Terme

20:00 Novara 3-0 ASD RG Ticino

20:00 Ravenna 3-0 ASD Sasso Marconi

20:00 Arezzo 0-1 Foligno Calcio

17:00 FK Kauno Zalgiris (w) 1-2 FK Banga (w) 1

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-2 Madrid CFF (w)

17:00 Rayo Vallecano (w) 1-2 CD Alaves (w)

17:00 Athletic Club Bibao (w) 0-1 Real Sociedad (w)

17:00 Real Madrid (w) 0-2 Atletico de Madrid (w)

16:30 Colegio Aleman Valencia (w) 2-2 Sporting De Huelva (w)

16:00 Villarreal (w) 1-0 Eibar (w)

16:00 Sevilla FC (w) 0-0 Levante UD (w)

17:56 Zemun FK U19 1-3 Cukaricki U19

15:55 FK Radnicki 1923 U19 4-0 Spartak Subotica U19

22:00 1 Univ Los Andes 3-1 Deportivo Rayo Zuliano 1

18:00 Osters IF 2-0 IFK Varnamo

21:00 SG Essen-Schonebeck (w) 0-0 Hoffenheim (w)

18:00 VfL Wolfsburg (w) 4-0 SC Sand (w)

18:00 Carl Zeiss Jena (w) 1-1 Werder Bremen (w)

15:35 Albany Creek 4-0 The Gap BPL

14:00 St George Willawong FC 1-2 Toowong

21:45 FC Twente Enschede (w) 1-4 Zwolle (w)

17:15 Excelsior Barendrecht (w) 3-3 PSV Eindhoven (w)

17:15 ADO Den Haag (w) 0-0 Ajax Amsterdam (w)

20:00 Steinbach 1-2 Bayern Alzenau

20:00 SV Neuhof 1910 2-3 FC Hanau 93

21:00 Thor KA Akureyri (w) 0-0 Keflavik (w)

21:00 Tindastoll Neisti (w) 1-2 Stjarnan (w)

21:00 Breidablik (w) 6-1 Trottur Reykjavik (w)

00:15 Hapoel Beer Sheva 2-2 Hapoel Hadera

22:59 Ashdod MS 1-3 Hapoel Haifa

19:00 Nurnberg (w) 4-2 Andernach (w) 1

16:00 RB Leipzig (w) 4-0 FFC Frankfurt II (w)

16:00 MSV Duisburg (W) 2-1 Bayern Munich II (w)

16:00 Elversberg (W) 2-0 FC Gutersloh (w)

16:00 Ingolstadt 04 (w) 1-2 Herforder SV (w)

19:00 FK Van Charentsavan 1-2 FC Avan Academy

22:00 FC Natters 6-1 SK Ebbs 1

19:30 ASKO Kottmannsdorf 1-1 SV Dellach Gail 1

15:30 Waf Brigittenau 2-1 SV Wienerberger

15:30 ASK Klagenfurt 3-0 ASKO Gmund

15:15 Favoritner AC 2-1 Stadlau

04:30 CD Marte Soyapango 1-2 Ilopango 1

23:30 CD Vendaval 2-1 Atletico Sonsonate

18:00 Athletic 220 FC 2-1 FC Ulaanbaatar

18:00 Vanlose 2-4 Roskilde

20:00 Uthongathi FC 1-0 Richards Bay

20:00 Jomo Cosmos 0-0 Cape Town Spurs

20:00 1 Hungry Lions 1-1 Pretoria Univ

17:00 Cacereno (W) 2-0 Elche (w)

16:00 CD Castellon (W) 3-1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

22:30 Napoli (w) 1-0 Fiorentina (w)

22:30 Juventus (w) 3-0 AGSM Verona (w)

22:30 Empoli (w) 1-4 Inter Milan (w)

18:00 Nakhon Pathom FC 1-1 Lampang FC

18:00 Rayong FC 3-2 Muangkan FC

17:30 Raj Pracha FC 0-3 Chiangmai FC

20:40 Al Ahli Dubai Reserves 10-0 Al Orooba U21 1

20:40 Al Ain SCC Reserves 4-1 Baniyas SC Reserves

20:40 Al Nasr SC Reserves 0-0 Al-Jazira Reserve

20:40 Ajman Reserve 2-0 Al Ittihad Kalba Reserves

20:00 Bretigny Foot C.S 1-0 Creteil II

20:00 Saint-Etienne B 3-3 Thonon Evian FC

20:00 Chambery SO 3-0 Ain Sud Foot

19:30 Valenciennes B 1-1 Amiens AC

20:05 Lyon (w) 6-0 Dijon w

20:05 ASJ Soyaux (w) 0-2 Paris Saint Germain (w)

20:05 Bordeaux (w) 1-2 Fleury 91 (w)

15:30 FC Svratka Brno 2-1 MS Brno

15:15 FC Velke Mezirici B 1-3 Chotebor

01:30 Bela Vista U20 12-0 Atletas de Jesus U20

20:00 Vitoria ES U20 2-1 Vilavelhense ES (Youth)

20:00 1 Liverpool (w) 0-0 Bristol Academy (w) 1

20:00 Lewes (w) 1-0 London City Lionesses (w)

20:00 CrystalPalace (w) 1-1 Sunderland (w)

20:00 Coventry (w) 0-3 Sheffield United (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) 3-1 Watford (w)

18:00 Durham Wildcats LFC (w) 2-0 Charlton (w)

01:00 1 Al-Ahli(BHR) 1-1 Al-Budaiya

22:30 Al-Riffa 1-0 Al-Hadd

22:59 Tabasalu Charma 4-1 JK Tallinna Kalev II

17:00 1 Nomme JK Kalju II 1-2 Laanemaa Haapsalu

17:00 Tallinna FC Ararat TTU 1-1 Viimsi MRJK 1

14:00 Ipswich knights SC W 2-1 Albany Creek (w)

13:00 Grange Thistle (w) 0-3 Broadbeach United SC (w)

01:00 1 Colorado Caieiras FC 3-3 Guarulhos SP

01:00 1 Fernandopolis 2-2 Catanduva FC 1

01:00 Uniao Mogi 0-1 Uniao Suzano AC SP 1

01:00 1 America SP 0-1 Matonense SP 1

01:00 1 CA Taquaritinga SP 1-1 Inter Bebedouro/SP

01:00 Itapirense/SP 0-1 Independente SP

20:00 Santacruzense SP 0-0 Assisense SP

20:00 Vocem SP 2-1 Gremio Prudente

20:00 1 Mogi Mirim EC 0-1 Sao Carlos

13:30 1 Imabari FC 4-3 Fujieda MYFC

13:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Vanraure Hachinohe FC

13:00 Fukushima United FC 2-1 Azul Claro Numazu

13:00 Miyazaki 1-1 Yokohama SCC

04:00 Mixto U19 2-1 Atletico MT U19 1

02:00 1 Cianorte PR 0-0 Cascavel PR

02:00 CS Sergipe 2-2 Campinense

02:00 Piaui(PI) 3-0 AA Corisabba

02:00 Uberlandia MG 1-1 Nova Mutum EC

02:00 Paragominas FC PA 1-0 Sao Raimundo/RR

02:00 Penarol AM 1-0 4 de Julho

02:00 Retro/PE 1-1 ABC RN

01:30 Moto Club Sao Luis MA 2-0 Castanhal PA

01:00 Caxias RS 1-0 Portuguesa Desportos

01:00 Brasiliense 0-0 Ferroviaria SP

21:00 AC Tres Coracoes 0-4 Pacos de Caldas FC

20:00 America TO MG 1-0 Contagem EC

19:00 1 Flora Paide 0-3 Levadia Tallinn

17:00 Vaprus Parnu 0-6 FC Flora Tallinn

17:00 Bangor Celtic 3-2 Sacred Heart

17:00 UCD AFC 0-0 Greystones

17:00 2 Kilnamanagh AFC 3-3 Wayside Celtic 1

17:00 Home Farm FC 0-0 Bluebell United

16:45 Tramore AFC 4-0 Lakewood AFC

15:30 1 Angkor tiger FC 0-2 Phnom Penh FC

09:00 UNAN Managua 2-3 Managua FC

07:00 Diriangen 3-2 Real Esteli

06:00 Juventus Managua 3-1 Deportivo Ocotal

00:00 HYH Export Sebaco FC 4-8 Walter Ferretti

23:30 Al Kuwait SC 1-0 Al-Sahel

22:59 1 Kauno Zalgiris 0-2 FK Zalgiris Vilnius

21:00 DFK Dainava Alytus 3-1 Banga Gargzdai

03:30 Maghreb Fez 0-0 Renaissance Sportive de Berkane

22:59 Wydad Casablanca 2-0 IRT Itihad de Tanger

00:00 CE Europa (w) 4-3 Espanyol B (w)

22:59 Balears FC (w) 2-0 collerense (w)

07:30 Panama City FC 2-1 UMECIT

05:00 SD Panama Oeste 0-0 Atletico Chiriqui Reserves

04:00 3 Colon C 3 0-3 Plaza Amador Reserves

21:00 1 Komeetat U20 2-4 IF Gnistan U20

21:00 TPVTampereU20 0-2 TPS Turku U20

20:00 Ilves U20 5-0 PK-35 Vantaa U20

19:00 VJS Vantaa U20 1-4 PPJ U20

18:00 HJK Helsinki U20 0-2 Atlantis U20

18:00 KaPa U20 0-1 HJS U20

16:30 FC Lahti U20 3-4 Inter Turku U20

06:00 AD San Carlos 1-0 Deportivo Saprissa 1

03:00 AD Guanacasteca 1-1 Jicaral

00:00 AD Grecia 1-2 Herediano

04:00 2 Parana PR 0-1 Mirassol 1

02:00 Manaus (AM) 0-0 Botafogo PB

21:00 Tombense 0-0 Floresta CE

22:30 England Beach Soccer (w) 2-8 Russia Beach Soccer (w)

21:15 Portugal Beach (W) 2-1 Ukraine Beach (W)

18:45 Switzerland Beach Soccer (w) 2-2 Spain Beach Soccer (w)

16:00 Czech Republic Beach Soccer (w) 6-6 Netherlands Beach Soccer (w)

19:00 Voshod Kherson (w) 1-0 Karpaty Lviv (w)

21:00 Dulwich Hamlet 3-1 Hungerford Town 1

21:00 KF Llapi 0-2 KF Feronikeli

20:00 Gjilani 0-0 KF Dukagjini 1

02:00 NK Siroki Brijeg 0-0 FK Zeljeznicar

21:30 Rudar Prijedor 3-0 Posusje 1

22:45 1 FK Avanhard Kramatorsk 0-3 Metalist Kharkiv

19:30 Kryvbas 5-0 FC Uzhgorod

17:15 Hirnyk-Sport 0-0 Podillya Khmelnytskyi

06:40 California Utd Strikers 1-0 Chicago House AC

02:45 Michigan Stars 4-2 San Diego 1904 FC

03:00 Jarabacoa FC 3-2 Atletico Pantoja

22:10 Celtic (w) 2-2 Glasgow City (w)

22:00 Motherwell (w) 0-4 Hibernian (w)

22:00 Hamilton FC (w) 0-7 Glasgow Rangers (w)

19:00 Spartans (w) 3-1 Hearts (w)

19:00 Forfar Farmington (w) 0-2 Aberdeen (w)

21:00 Dinamo Zagreb U19 1-0 NK Dugopolje U19

18:00 NK Rudes U19 2-1 Sesvete U19

00:00 Kaposvar 1-1 Tatabanya

22:30 Kazincbarcika 5-2 Diosgyori VTK II

21:00 UFC Nagykanizsa 1-4 Soproni SVSE-GYSEV

21:00 Monori SE 2-2 Dabas-Gyon FC

21:00 1 Komarom VSE 3-1 Zalaegerszegi TE II

18:30 Hajduszoboszlo SE 1-0 Torokszentmiklosi FC

16:00 Paksi B 3-0 Ivancsa 1

16:00 Budapest Honved II 4-0 Cegled

16:00 MOL Fehervar FC II 0-3 Gyori ETO FC II

16:00 Ferencvarosi TC B 3-0 Mohacs

17:30 Alingsas (w) 1-0 Moron BK (w)

01:00 Uniao Frederiquense RS 2-0 Igrejinha 1

01:00 Tupi RS 1-0 GA Farroupilha/RS

01:00 Tres Passos RS 0-4 Veranopolis RS

21:00 Cruzeiro RS 1-0 Gloria RS 1

Nguồn: https://webtintuc247.com
Danh Mục: La Liga

Bài viết liên quan